14 வயது சிறுமியை பாலியல் பலாத்காரம் செய்ததாக பிரபல சமய போதகர் கைது

பெட்டாலிங் ஜெயா, 14 வயது சிறுமியை பாலியல் பலாத்காரம் செய்ததாக பிரபல பகுதி நேர சமய போதகர் போலீசார் கைது செய்துள்ளனர். நேற்று மாலை 4.50 மணியளவில் கோல சிலாங்கூர் மாவட்ட காவல் நிலையத்தில் 30 வயதுடைய சந்தேக நபர் கைது செய்யப்பட்டதாக சிலாங்கூர் துணைக் காவல்துறைத் தலைவர் எஸ் சசிகலா தேவி சுப்ரமணியம் தெரிவித்தார்.

கற்பழிப்புக்கான தண்டனைச் சட்டத்தின் பிரிவு 376 மற்றும் குழந்தைகளுக்கு எதிரான பாலியல் குற்றங்கள் சட்டம் 2017 இன் பிரிவு 14(a) ஆகியவற்றின் கீழ் விசாரணையில் உதவுவதற்காக அந்த நபர் சனிக்கிழமை வரை ஐந்து நாட்கள் காவலில் வைக்கப்பட்டார்.

பெரித்தா ஹரியான் அறிக்கையில், சுங்கை பெசார் மாஜிஸ்திரேட் நீதிமன்றத்தால் ரிமாண்ட் உத்தரவு பிறப்பிக்கப்பட்டுள்ளதாக சசிகலா தெரிவித்துள்ளார். கடந்த சனிக்கிழமை இரவு 11.15 மணியளவில் அந்த இளைஞரிடமிருந்து இந்த விவகாரம் குறித்து போலீசார் புகார் அளித்ததாக அவர் கூறினார்.

சந்தேக நபருடன் பாதிக்கப்பட்ட நபர் கடந்த வருடம் மே மாதம் முதல் பழகியவர் என்பது விசாரணையில் தெரியவந்துள்ளது. ஒருவரையொருவர் அறிந்ததிலிருந்து அந்த வாலிபரும் சந்தேக நபரும் வெவ்வேறு இடங்களில் பல சந்தர்ப்பங்களில் பாலியல் உறவு வைத்திருந்ததாக அவர் கூறினார்.

நாங்கள் இதுவரை நான்கு விசாரணை ஆவணங்களைத் திறந்துள்ளோம். இரண்டு சிலாங்கூரில், ஒன்று கோலாலம்பூரில் மற்றும் மற்றொன்று பேராக்கில், இவை அனைத்தும் ஒரே புகார்தாரர் சம்பந்தப்பட்டவை.

LEAVE A REPLY

Please enter your comment!
Please enter your name here