தாராளமான நன்கொடையால் வாடகை வீடு எடுக்க முடிந்தது என்கிறார் கிரேஸ்

கிரேஸ் எட்வர்ட் மற்றும் அவரது குடும்பத்தினர், ஜூன் 29 அன்று வீட்டை விட்டு வெளியேற்றப்பட்ட பொதுமக்களின் உதவியால் இறுதியாக  ஒரு வீட்டை  பெற்றுள்ளனர்.

மே 17 அன்று, எப்ஃஎம்டி கிரேஸ், அவரது கணவர் மற்றும் அவர்களது ஆறு வயது மகன் ஆகியோரின் அவல நிலையை எடுத்துக்காட்டியது. அவர்கள் 10 நாட்களாக பழைய  காரில், பிளாஸ்டிக் பைகள் மற்றும் பெட்டிகளால் சூழப்பட்டு தங்கள் உடைமைகள் நிரப்பப்பட்டுள்ளனர்.

37 வயதான கிரேஸ், குடும்பத்தின் இக்கட்டான நிலையில் திரட்டப்பட்ட பணம் பூச்சோங்கில் உள்ள ஸ்ரீ செம்பகாவில் ஒரு குடியிருப்பை வாடகைக்கு எடுக்கவும், நிலுவையில் உள்ள கடன்களை செலுத்தவும் உதவியது என்றும் கூறினார்.

இப்போது எங்கள் தலைக்கு மேல் ஒரு கூரை இருப்பதை அறிந்து நாங்கள் நிம்மதியாக தூங்க முடியும் என்று அவர் கூறினார்.

அவர்களது முந்தைய வீட்டின் நிலுவையில் இருந்த வாடகை மற்றும் புதிய வீட்டிற்கு வைப்பு மற்றும் முதல் மாத வாடகை இரண்டையும் செலுத்த முடிந்தது என்று அவர் கூறினார்.

தாராள மனப்பான்மையுள்ள நன்கொடையாளர்கள் அவர்களுக்கான தளவாடங்கள் மற்றும் பிற வீட்டுத் தேவைகளையும் வாங்கியதாக கிரேஸ் கூறினார். எங்களுக்கு இவ்வளவு உதவி கிடைக்கும் என்று நான் நினைத்துக்கூட பார்க்கவில்லை.

கூடுதல் பணத்தில், நோய்வாய்ப்பட்ட தனது தாயின் தேவைகளை கவனித்து, தனது மகனை பள்ளிக்கு அனுப்ப முடியும் என்று அவர் கூறினார். எனது நாசி லெமாக் தொழிலைத் தொடங்குவதற்கான எனது கனவையும் என்னால் நனவாக்க முடியும் என்று அவர் கூறினார். மேலும் அவர் தனது மகனின் எதிர்காலத் தேவைகளுக்காக பணத்தில் ஒரு பகுதியை சேமிக்க திட்டமிட்டுள்ளார்.

பல நாடாளுமன் உறுப்பினர்கள் மற்றும் தன்னார்வ தொண்டு நிறுவனங்கள் நிதி உதவி வழங்குவதற்காக குடும்பம் தற்காலிகமாக தங்கியிருந்த அடுக்குமாடி குடியிருப்பிற்குச் சென்றதாக கிரேஸ் கூறினார்.

கோபிந்த் சிங் எங்களை சந்தித்து கொஞ்சம் பணம் கொடுத்தார். மேலும் அவர் என் கணவருக்கு வேலை தேடவும், என் மகனை அனுப்ப பள்ளிக்கு உதவுவதாகவும் கூறினார் என்று அவர் பூச்சோங் நாடாளுமன்ற உறுப்பினர் கோபிந்த் சிங் தியோவைப் பற்றி கூறினார்.

தனது குடும்பம் பாதுகாப்பாக இருப்பதாக உணர்ந்ததாகவும், தங்களுக்கு உதவியவர்களுக்கு நன்றி தெரிவிப்பதாகவும் அவர் கூறினார். என் மகனின் நலனைப் பற்றி நான் அதிகம் கவலைப்பட வேண்டியதில்லை. மிக்க நன்றி என்றார் அவர்.

LEAVE A REPLY

Please enter your comment!
Please enter your name here