கூட்டு பாலியல் பலாத்காரம் செய்ததாக 4 வாலிபர்கள் மீது குற்றச்சாட்டு

மலாக்கா, ஜூலை 22 :

கடந்த ஞாயிற்றுக்கிழமை, படிவம் 5 மாணவியை கூட்டு பலாத்காரம் செய்த குற்றச்சாட்டின் பேரில், நான்கு வாலிபர்கள் மீது, ஆயிர் கெரோ செஷன்ஸ் நீதிமன்றத்தில், இன்று, குற்றஞ்சாட்டப்பட்டது.

குற்றஞ்சாட்டப்பட்ட கைருல் அஸ்னாவி ருஸ்ரி, 19, முகமட் ஃபிர்தௌஸ் நூர் அபாண்டே, 18, மற்றும் 17 மற்றும் 16 வயதுடைய இரண்டு இளைஞர்களுக்கு எதிரான குற்றச்சாட்டு, நீதிபதி நாரிமான் பதுருதின் முன்னிலையில் வாசிக்கப்பட்டபோது, அவர்கள் அதனை மறுத்து விசாரணை கோரினர்.

குற்றச்சாட்டுகளின் அடிப்படையில், ஜூலை 17 ஆம் தேதி அதிகாலை 4 மணியளவில் ஜாசின், சுங்கை ரம்பை ஏரோட்ரோம் விமான நிலையத்தில்,  17 வயது சிறுமியை பாலியல் பலாத்காரம் செய்ததாக அவர்கள் மீது குற்றம் சாட்டப்பட்டது.

குற்றம் நிரூபிக்கப்பட்டால் 10 ஆண்டுகளுக்கு குறையாத மற்றும் அதிகபட்சம் 30 ஆண்டுகள் சிறைத்தண்டனை விதிக்கும் தண்டனைச் சட்டத்தின் 375-பி பிரிவின் கீழ் அவர்கள் மீது குற்றம் சாட்டப்பட்டது.

துணை அரசு வழக்கறிஞர் சித்தி பாஹியா அமீர் ஹைடி ஆஜரானார். குற்றம் சாட்டப்பட்ட அனைவருக்கும் ஜாமீன் வழங்குமாறு வழக்கறிஞர் சுவா யோங் யி முறையிட்டார், குற்றஞ்சாட்டப்பட்ட கைருல் அஸ்னாவி ஜோகூரில் உள்ள சிகாமாட்டில் உள்ள தொழிற்கல்லூரி மாணவர் என்றும், முகமட் ஃபிர்தௌஸ் மற்றும் 17 வயது வாலிபர்கள் வேலையில்லாதவர்கள் என்றும், 16 வயது இளைஞர் படிவம் 4 மாணவர் என்றும் கூறி வழக்கறிஞர் குறைந்த ஜாமீனுக்கு விண்ணப்பித்தார்.

இதற்கிடையில், கைருல் அஸ்னாவி மீது அதே இடத்தில், நேரத்தில் மற்றும் அதே தேதியில் அதே பாதிக்கப்பட்ட பெண்ணை உடல் ரீதியாக பாலியல் வன்கொடுமை செய்ததாக தனி குற்றச்சாட்டும் சுமத்தப்பட்டது.

குழந்தைகளுக்கு எதிரான பாலியல் குற்றங்கள் சட்டம் 2017 இன் பிரிவு 14 (a) இன் கீழ் அவர் மீது குற்றம் சாட்டப்பட்ட குற்றத்தைப் பொறுத்தவரை, குற்றவாளிக்கு அதிகபட்சம் 20 ஆண்டுகள் சிறைத்தண்டனை மற்றும் பிரம்படி வழங்கப்படும்.

நீதிமன்றம் 16 வயது இளைஞருக்கு RM5,000 பெறுமதியான ஜாமீன் வழங்கியது, அதே நேரத்தில் முகமட் ஃபிர்தௌஸ் மற்றும் 17 வயது இளைஞன் RM7,000 பெறுமதியான ஜாமீன் மற்றும் தலா ஒரு தனிநபர் உத்தரவாதமும் வழங்கப்பட்டது.

கைருல் அஸ்னாவிக்கு இரண்டு குற்றச்சாட்டுகளுக்காக RM14,000 மதிப்புள்ள ஜாமீன் வழங்கப்பட்டது மற்றும் குற்றஞ்சாட்டப்பட்ட அனைவருக்கும் எந்த விதத்திலும் பாதிக்கப்பட்ட மற்றும் அரசு தரப்பு சாட்சிகளுக்கு இடையூறு செய்யக்கூடாது என்று கூடுதல் நிபந்தனைகள் விதிக்கப்பட்டன.

ஆவணங்களை சமர்பிப்பதற்காக இந்த வழக்கு ஆகஸ்ட் 16ஆம் தேதிக்கு ஒத்திவைக்கப்பட்டது.

LEAVE A REPLY

Please enter your comment!
Please enter your name here