விலைவாசி உயர்வுக்கு எதிரான போராட்டத்தில் ஈடுபட வேண்டாம் என்று பொதுமக்களுக்கு போலீசார் எச்சரிக்கை

வாழ்க்கைச் செலவு அதிகரிப்பை கண்டித்து நாளை நடைபெறவுள்ள ஆர்ப்பாட்டத்தில் கலந்துகொள்ள வேண்டாம் என போலீசார் பொதுமக்களுக்கு எச்சரிக்கை விடுத்துள்ளனர். அமைதியான ஒன்றுகூடல் சட்டம் 2012 இன் கீழ் தேவைப்படும் போராட்டம் குறித்து காவல்துறைக்கு அறிவிக்கப்படவில்லை என்று டாங் வாங்கி போலீஸ் தலைவர் நூர் டெல்ஹான் யஹாயா கூறினார்.

பொதுமக்கள் போராட்டத்தில் பங்கேற்க வேண்டாம் என்று அறிவுறுத்தப்படுகிறார்கள். சம்பந்தப்பட்டவர்கள் மீது நடவடிக்கை எடுக்கப்படும் என அவர் இன்று விடுத்த அறிக்கையில் எச்சரித்துள்ளார். நேற்று, Turun Malaysia என்று அழைக்கப்படும் ஒரு குழு, கோலாலம்பூரில் சொக்கோவுக்கு வெளியே வாழ்க்கைச் செலவு அதிகரித்து வருவதைக் கண்டித்து போராட்டம் நடத்தப் போவதாகக் கூறியது.

மாணவர்களும் பிற இளைஞர்களும் மதியம் 2 மணிக்குள் வணிக வளாகத்தில் ஒன்று கூடி பொருட்களின் விலையேற்றம் குறித்து தங்கள் குரலைக் கேட்குமாறு அழைப்பு விடுத்துள்ளது. அமைச்சர்கள் ஊதியக் குறைப்பு, மானிய நடவடிக்கைகளைப் பராமரிக்க வேண்டும். தேவைப்படுபவர்களுக்கு பெரிய பண உதவி வழங்கப்பட வேண்டும்.மேலும் பொருட்களின் விலையை அரசாங்கம் சிறப்பாகக் கட்டுப்படுத்தி, அனைவருக்கும் போதுமான உணவு இருப்பதை உறுதி செய்ய வேண்டும் என்று அது கோரும் என்று அது கூறியது.

LEAVE A REPLY

Please enter your comment!
Please enter your name here