சிலாங்கூரில் உள்ள புற்றுநோயாளிகள்  5,000 வெள்ளி வரை சிகிச்சை நிதியுதவியைப் பெற முடியும்

ஷா ஆலம், Bantuan Sihat Selangor (BSS) திட்டத்தின் மூலம் சிலாங்கூரில் உள்ள புற்றுநோயாளிகள்  5,000 வெள்ளி வரை சிகிச்சை நிதியுதவியைப் பெற முடியும் என்று இன்று மாநில சட்டமன்றக் கூட்டத்தில் தெரிவிக்கப்பட்டது.

மாநில இஸ்லாமிய சமய விவகாரங்கள், நுகர்வோர் விவகாரங்கள் மற்றும் ஹலால் தொழில் குழுவின் தலைவர் முகமட் ஜவாவி அஹ்மத் முக்னி, இது அறுவை சிகிச்சை சிகிச்சையையும் உள்ளடக்கியது மற்றும் ஒரு விண்ணப்பத்திற்கு வரம்பு RM5,000 ஆகும்.

 விரைவான மற்றும் தரமான மருத்துவ சிகிச்சையைப் பெற உதவுவதே இந்த நடவடிக்கையாகும். தேவைகளைப் பூர்த்தி செய்யும் நபர்கள் http://bantuansihat.selangor.gov.my என்ற இணையதளத்தின் மூலம் விண்ணப்பத்தை சமர்ப்பிக்கலாம். சிலாங்கூரில் புற்றுநோயாளிகளுக்கான நிதி உதவி குறித்த லியோங் டக் சீயின் (PH-பாண்டமாறன்) இன்று மாநில சட்டசபை கூட்டக் கேள்விக்கு அவர் பதிலளித்தார்.

மாநில பொது சுகாதாரம், ஒற்றுமை, பெண்கள் மேம்பாடு மற்றும் குடும்ப நிலைக்குழு தலைவர் டாக்டர் சித்தி மரியா மஹ்மூத் சார்பில் முகமது ஜவாவி பதிலளித்தார்.

BSS நிதியுதவி பெறுவதற்கான தேவைகளில் விண்ணப்பதாரர்கள் சிலாங்கூரில் பிறந்தவராக இருக்க வேண்டும் அல்லது 10 ஆண்டுகளுக்கும் மேலாக மாநிலத்தில் வசித்திருக்க வேண்டும். குடும்ப வருமானம் RM3,000க்கு மிகாமல் இருக்க வேண்டும் மற்றும் நிதி அமைச்சகத்திடம் இருந்து Bantuan Sara Hidup (BSH) ஒப்புதல் கடிதத்தை சமர்ப்பிக்க வேண்டும்.

LEAVE A REPLY

Please enter your comment!
Please enter your name here