மின்தடை காரணமாக லிஃப்ட்டுகளுக்குள் சிக்கியிருந்த பலரை மீட்க உதவி கோரி பல அழைப்புகள்

கிள்ளான் பள்ளத்தாக்கு முழுவதும் மின்தடைகள் லிஃப்ட்டுகளுக்குள் சிக்கியிருக்கும் மக்களிடமிருந்து உதவிக்கு பல அழைப்புகளுக்கு வழிவகுத்தது. புதன்கிழமை (ஜூலை 27) ஒரு அறிக்கையில், சிலாங்கூர் தீயணைப்பு மற்றும் மீட்புத் துறை இயக்குநர் நோரஸாம் காமிஸ் 11 அறிக்கைகள் பதிவு செய்யப்பட்டதாகக் கூறினார்.

11 அறிக்கைகளில், நான்கு அறிக்கைகள் கட்டிட நிர்வாகத்தால் பயனர்கள் மீட்கப்பட்ட பிறகு அல்லது மின்சாரம் மீட்டமைக்கப்பட்டதன் காரணமாக ரத்து செய்யப்பட்டன. PJ Centerstage நாற்பதுகளில் ஒரு பெண்ணைக் காப்பாற்ற தீயணைப்பு வீரர்கள் நிறுத்தப்பட்டனர். ஜெயா ஒன்றில், 28 வயது பெண்ணை மீட்க மற்றொரு குழு தேவைப்பட்டது. மற்றொரு குழு  Jalan Kidamai 2/1 இல் உள்ள ஒரு கட்டிடத்திற்கு அனுப்பப்பட்டது. அங்கு மூன்று ஆண்கள், ஒரு ஜெர்மனியர் மற்றும் இரண்டு மலேசியர்கள், லிப்டில் இருந்து மீட்க வேண்டியிருந்தது.

சுங்கை பூலோ தீயணைப்பு நிலையத்தைச் சேர்ந்த தீயணைப்பு வீரர்கள் ஐந்தாவது மாடியில் உள்ள ஒரு கிளினிக்கிலிருந்து இரண்டு நோயாளிகளுக்கு உதவுவதற்காக ஒரு அறிக்கையைப் பெற்ற பிறகு, ஜலான் டத்தாரான் SD2 இல் உள்ள ஒரு கட்டிடத்திற்கு அனுப்பப்பட்டனர். ஒருவர் உடல் பருமனால் அவதிப்பட்டார். மற்றவர் உடல்நிலை சரியில்லாமல் இருந்தார். லிப்ட் செயல்படாததால் இருவருக்கும் உதவி தேவைப்பட்டது.

LEAVE A REPLY

Please enter your comment!
Please enter your name here