கோல இபாயில் சண்டையில் ஈடுபட்ட 8 பேர் மீது குற்றச்சாட்டு

கோல தெரங்கானுவில் கடந்த வாரம் இங்குள்ள கோல இபாயில் உள்ள ஒரு உணவகத்தின் முன் சண்டையிட்ட குற்றச்சாட்டில் ஐந்து பேர் குற்றத்தை ஒப்புக்கொண்டனர் மற்றும் மூன்று பேர் மாஜிஸ்திரேட் நீதிமன்றத்தில் இன்று விசாரணைக்கு உரிமை கோரினர்.

குற்றத்தை ஒப்புக்கொண்ட ஐவரும் லீ சூன் லி 24; முகமது ஆடம் மிகைல் 27; எஸ். பீட்டர் கும்பாங் 25; ஹரித் இஸ்கந்தர் ரோஸ்டி 26; மற்றும் சியா வெய் ஜூன் 23, அதே நேரத்தில் நூருல் ஷாரிசல் முகமது 41; முகமது கஸ்மான் இஷாக் 36; மற்றும் முகமட் சதாம் இஷாக் 31 , ஆகியோர் குற்றமற்றவர்கள் என்று கூறி விசாரணை கோரினர்.

கடந்த ஜூலை 28ஆம் தேதி இரவு 8.15 மணியளவில் கோல இபாயில் உள்ள உணவகம் ஒன்றின் முன் தகராறு செய்ததாக அவர்கள் மீது கூட்டாக குற்றம் சாட்டப்பட்டது. குற்றவியல் சட்டத்தின் 160வது பிரிவின் கீழ் கட்டமைக்கப்பட்ட குற்றச்சாட்டு, குற்றம் நிரூபிக்கப்பட்டால், ஆறு மாதங்கள் வரை சிறைத்தண்டனை அல்லது அதிகபட்சமாக RM1,000 அபராதம் அல்லது இரண்டும் சேர்த்து விதிக்கப்படும்.

மாஜிஸ்திரேட் நூர் மஸ்ரினி மஹ்மூத் அவர்கள் ஒவ்வொருவருக்கும் தலா 1,800 ரிங்கிட் ஜாமீன் வழங்கி, வழக்கின் மறு தேதியை செப்டம்பர் 4 ஆம் தேதிக்கு  நிர்ணயித்தார். வழக்கு விசாரணை அதிகாரி ஏஎஸ்பி முகமட் ரிதுவான் மோஹினா டின் வழக்கு தொடர்ந்தார்.

LEAVE A REPLY

Please enter your comment!
Please enter your name here