தன் மகளுடம் இருந்த அந்தரங்க படங்களை பகிர்ந்ததற்காக 18 வயது இளைஞர் தாக்கப்பட்டார்

18 வயது இளைஞனை அடித்ததாகக் கூறப்படும் சந்தேக நபர்கள் இரண்டு பேரை போலீசார் கைது செய்துள்ளனர். பாதிக்கப்பட்டவர் காயங்களுக்கு உள்ளானார். நள்ளிரவு 1 மணியளவில் ஜாலான் துன் ஜுகாவில் உள்ள ஒரு உணவகத்தில் பதின்ம வயதினர் தாக்கப்பட்டதாகக் கூறப்படும் கூச்சிங் மாவட்ட காவல்துறைத் தலைவர்  மெர்பின் லிசா கூறினார்.

இறந்தவரின் தனிப்பட்ட காதல் உறவால் இந்த சம்பவம் தூண்டப்பட்டதாக நம்பப்படுகிறது என்று ஒரு அறிக்கையில் மெர்பின் கூறினார். இன்று பிரேத பரிசோதனை மேற்கொள்ளப்படும் என்று கூறினார்.

இதற்கிடையில், சந்தேக நபர்களில் ஒருவர் இளம்பெண்ணின் காதலியின் தந்தை என்றும், மற்றவர் நண்பர் என்றும் சைனா பிரஸ் தெரிவித்துள்ளது. அந்த இளம்பெண் 16 வயது சிறுமியுடன் இருந்ததாகக் கூறப்படுகிறது.

மேலும் இந்த செயலை படம் பிடித்து வீடியோவையும் பகிர்ந்துள்ளார். சிறுமியின் தந்தை இதை அறிந்ததும், அவர் கோபமடைந்தார் மற்றும் பாதிக்கப்பட்டவருக்கு பாடம் கற்பிக்க முடிவு செய்தார். தாக்கப்பட்டதாகக் கூறப்படும் காட்சிகள் சமூக ஊடகங்களில் பகிரப்பட்டன. பாதிக்கப்பட்டவரின் உடைகளும் கூட பொது இடத்தில் கழற்றப்பட்டன.

LEAVE A REPLY

Please enter your comment!
Please enter your name here