3 பேர் கொலை குற்றச்சாட்டில் முன்னாள் போலீஸ் அதிகாரி செல்வகுமார் உள்ளிட்ட 5 பேர் விடுதலை

சிரம்பானில் ஏழு ஆண்டுகளுக்கு முன், மூன்று பேர் சம்பந்தப்பட்ட கொலைக் குற்றச்சாட்டில், முன்னாள் போலீஸ் அதிகாரி, அவரது மூன்று உடன்பிறப்புகள் மற்றும் ஒரு நபர் விடுவிக்கப்பட்டனர்.உயர்நீதிமன்ற நீதிபதி அஸ்மான் அப்துல்லா, குற்றம் சாட்டப்பட்ட 5 பேர் மீதான வழக்கை அரசுத் தரப்பு நிரூபிக்கத் தவறிவிட்டது என்றார்.

ஆழம் குறைந்த புதைகுழியில் மனிதனின் சடலத்தைக் கண்டெடுக்க காவல்துறைக்கு தலைமை தாங்கிய முக்கிய சாட்சியான எஸ்.துரைசெல்வத்தின் சாட்சியத்தை மட்டும் நம்பி இருப்பது ஏற்புடையது அல்ல என்றார்.

குற்றம் சாட்டப்பட்ட 5 பேரையும் வாதிடாமல் விடுதலை செய்ய நீதிபதி உத்தரவிட்டார். அவர்கள்: முன்னாள் உதவி கண்காணிப்பாளர் எஸ்.செல்வகுமார், 45; அவரது உடன்பிறந்தவர்கள், என். ராஜேஷ் கண்ணன், 43, சுரேஷ்கண்ணா 42 மற்றும் தனபாலன் 35, மற்றும் ஆர் வீரமுத்து 56.

முன்னாள் போலீஸ்காரரின் உடன்பிறப்புகள் பழைய உலோக வியாபாரிகளாகவும், வீரமுத்து லோரி ஓட்டுநராகவும் பணிபுரிகின்றனர். இவர்கள் அனைவரும் பிப்ரவரி 2015 இல் ஜாலான் சிரம்பான்-மந்தினில் உள்ள செம்பனைத் தோட்டத்தில் கே.தினேஷ், எம்.தனேஸ்வரன் மற்றும் பி.கார்த்திகேசன் ஆகியோரைக் கொன்றதாக குற்றம் சாட்டப்பட்டுள்ளனர்.

கடந்த 2015ஆம் ஆண்டு காணாமல் போனவர்களின் குடும்பத்தினர் காவல் நிலையத்தில் புகார் அளித்தனர். குற்றம் சாட்டப்பட்ட ஐந்து பேரும் துரைசெல்வமும் கும்பல் குண்டர் தொடர்பான குற்றங்களுக்காக மூன்று ஆண்டுகளுக்குப் பிறகு கைது செய்யப்பட்டனர் மற்றும் விசாரணையில் அவர்களுக்கும் கொலைக்கும் தொடர்பு இருப்பது கண்டறியப்பட்டது.

துரைசெல்வம் மீது குற்றம் சாட்டப்படவில்லை. ஆனால் 2018 ஆம் ஆண்டு தொடங்கி இரண்டு ஆண்டுகள் தடுப்புச் சட்டத்தின் கீழ் தடுத்து வைக்கப்பட்டு வழக்குத் தொடர சாட்சியாக ஆனார். செல்வகுமார் கே.எல்.சீயால் பிரதிநிதித்துவப்படுத்தப்படுகிறது, ஹரேஷ் மகாதேவன் மற்றும் ரம்ஜானி இட்ரிஸ் ஆகியோர் சுரேஷ்கண்ணா மற்றும் தனபாலனை பிரதிநிதித்துவப்படுத்துகின்றனர். வீரமுத்து மற்றும் ராஜேஷ கண்ணன் ஆகியோர் பால் கிருஷ்ணராஜா ஆமி சோங் பிரதிநிதித்துவப்படுத்துகின்றனர். அரசுத் தரப்பில் துணை அரசு வழக்கறிஞர் ரஹிமா அப்துல் மஜிப் ஆஜரானார்.

LEAVE A REPLY

Please enter your comment!
Please enter your name here