அரசு சாரா அமைப்பின் தலைவர் மணிமாறன் மீண்டும் தாக்கப்பட்டதன் தொடர்பில் அரசியல்வாதி ஒருவர் கைது

இந்தியர்கள் சார்ந்த அரசு சாரா அமைப்பின் தலைவரை தாக்கியதாக அரசியல்வாதி ஒருவரை போலீசார் கைது செய்தனர். செந்துல் மாவட்ட காவல்துறைத் தலைவர் பெஹ் எங் லாய்யை தொடர்பு கொண்டபோது கைது செய்யப்பட்டதை உறுதிப்படுத்தினார். “சந்தேக நபர் ஒரு அரசியல்வாதி” என்று அவர் கூறினார். கோலாலம்பூரில் உள்ள தேசிய முன்னணி பங்காளி  கட்சியின் கிளையின் தலைவர் அரசியல்வாதி என்று தெரிய வந்ததுள்ளது.

மலேசிய இந்திய நம்பிக்கை சங்கத்தின் தலைவர் மணி மாறன் தாக்கப்படுவது இது இரண்டாவது முறையாகும். ஜூலை 27 அன்று, “பதுங்கியிருந்து” கத்தியால் தாக்கியதில் அவரது கழுத்தின் பின்புறத்தில் காயம் ஏற்பட்டது.  காஜாங்கில் நடந்த அந்த தாக்குதலைத் தொடர்ந்து மருத்துவமனையில் அவருக்கு 16 தையல்கள் போடப்பட்டன.

அந்த நேரத்தில் மணிமாறன் தனது போலீஸ் அறிக்கையில், ஜூலை 22 அன்று அமைச்சரவை உறுப்பினருக்கு எதிராக புகார் அளித்த பின்னர் புத்ராஜெயாவில் உள்ள மலேசிய ஊழல் எதிர்ப்பு ஆணையத்தின் தலைமையகத்திற்கு வெளியே தன்னை அணுகிய அதே நபர் தான் தாக்கியவர் என்று கூறினார். PenjanaKerjaya ஊழியர் ஆட்சேர்ப்பு ஊக்கத் திட்டத்தில் இருந்து தவறான உரிமைகோரல்கள் மற்றும் நிதி மோசடியில் அமைச்சரவை உறுப்பினர் ஈடுபட்டுள்ளதாக கூறப்படுகிறது.

நேற்று மாலை நடந்த சம்பவத்தில், கோலாலம்பூர், ஜாலான் ஈப்போவில் உள்ள சிகையலங்கார நிலையத்திற்கு வெளியே வாக்குவாதம் செய்த சந்தேக நபர், கத்தியால் பாதிக்கப்பட்டவரை இடது கையை வெட்டியதாகக் கூறப்படுகிறது. 36 வயதான சந்தேக நபர் நேற்றிரவு கைது செய்யப்பட்டதாகவும், தற்போது அவர் செந்தூல் மாவட்ட காவல்துறை தலைமையகத்தில் இருப்பதாகவும், அவர் காவலில் வைக்க உத்தரவைப் பெறுவதற்காக காவல்துறை காத்திருக்கும் நிலையில் இருப்பதாகவும் இன்று ஒரு அறிக்கையில் Beh தெரிவித்தார்.

வேண்டுமென்றே காயத்தை ஏற்படுத்தக்கூடிய குற்றவியல் சட்டத்தின் பிரிவு 324இன் கீழ் இந்த வழக்கு விசாரிக்கப்படுகிறது. இது குற்றம் நிரூபிக்கப்பட்டால் அதிகபட்சமாக 10 ஆண்டுகள் சிறைத்தண்டனை, அபராதம் அல்லது இரண்டும் விதிக்கப்படும். சந்தேக நபருக்கு மூன்று வெவ்வேறு குற்றங்கள் தொடர்பான குற்றப் பதிவு இருப்பதாக Beh கூறினார். கோலாலம்பூர் மருத்துவமனையில் இடது கையில் 3 சென்டிமீட்டர் காயத்திற்காக அறுவை சிகிச்சைக்காக காத்திருப்பதாக எம் மணி மாறன் கூறினார்.

LEAVE A REPLY

Please enter your comment!
Please enter your name here