மோட்டார் சைக்கிள் திருட்டு சம்பவத்தின்போது சந்தேக நபர் கைது செய்யப்படுவதை தடுக்கும் போராட்டத்தில் காயமடைந்தார்

ஜார்ஜ் டவுன்: சமூக ஊடகங்களில் பல வைரல் வீடியோக்களில் காணப்படுவது போல் முகத்தில் காயம் ஏற்பட்ட ஒரு நபர், கடந்த புதன்கிழமை இங்குள்ள ஜாலான் பதானியில் மோட்டார் சைக்கிளை திருட முயன்றபோது போராட்டத்தின் காரணமாக என்று அறியப்படுகிறது.

வடகிழக்கு மாவட்ட போலீஸ் தலைவர் ஏசிபி சோஃபியன் சாண்டோங், போலீஸ் விசாரணையின் அடிப்படையில் புதன்கிழமை காலை 9 மணியளவில் நடந்த ஒரு சம்பவத்தில் 37 வயதான சந்தேக நபர் மற்றொருவரின் மோட்டார் சைக்கிளை திருட முயன்றது கண்டுபிடிக்கப்பட்டது.

25 வயதான மோட்டார் சைக்கிள் உரிமையாளர், சம்பவம் (வைரல் வீடியோ) குறித்து ஜாலான் பதானி காவல் நிலையத்தில் புகார் அளித்தார். அதில் அடையாளம் தெரியாத ஒருவர் (சந்தேக நபர்) தனது மோட்டார் சைக்கிளுடன் ஓட முயன்றதாக பாதிக்கப்பட்டவர் கூறினார்.

விசாரணையின் அடிப்படையில், சந்தேக நபர் ஆக்ரோஷமாகச் செயல்பட்டதாகவும் பொதுமக்களால் கைது செய்யப்பட்டபோது போராட்டத்தில் ஈடுபட்டதாகவும் கண்டறியப்பட்டது. இதன் விளைவாக சந்தேக நபரின் முகத்தில் காயம் ஏற்பட்டது, மேலும் அவர் குடிபோதையில் தள்ளாடியதாகவும் சந்தேகிக்கப்படுகிறார்  என்று அவர் இன்று ஒரு அறிக்கையில் தெரிவித்துள்ளார்.

முன்னதாக, முகம் மற்றும் கைகளில் கைவிலங்குகளுடன் இரத்தத்துடன் ஒரு நபரின் 4 வினாடிகள் முதல் 1 நிமிடம் 28 வினாடிகள் வரையிலான பல வீடியோக்கள் நேற்று சமூக ஊடகங்களில் வைரலானது.

மோட்டார் சைக்கிள் ஒன்றைத் திருட முயற்சித்ததற்காக குற்றவியல் சட்டத்தின் பிரிவு 379A (1) மற்றும் பிரிவு 511 இன் கீழ் வழக்கு விசாரிக்கப்படுவதாகவும், மேலும் விசாரணைக்காக சந்தேகநபர் இரண்டு நாட்களுக்கு விளக்கமறியலில் வைக்கப்பட்டதாகவும் சோஃபியன் கூறினார்.

எந்தவொரு ஊகங்களையும் தவிர்க்கவும் இன உணர்வைப் பாதுகாக்கவும் சம்பவத்தின் வீடியோ பதிவை எந்தவொரு சமூக ஊடகத் தளத்திலும் பகிர வேண்டாம் என்றும் போலீசார் பொதுமக்களுக்கு அறிவுறுத்தியுள்ளனர்.

LEAVE A REPLY

Please enter your comment!
Please enter your name here