மலை ஏறும் நடவடிக்கையின் போது பிரெஞ்சுக்காரர் ஒருவர் உயிரிழந்தார்

குவாந்தான், ஆகஸ்ட் 7 :

கேமரன் மலையில் உள்ள தானா ராடாவில் உள்ள ஜாசார் மலையில் ஏறும் போது, மயங்கி விழுந்து பிரான்ஸ் நாட்டு சுற்றுலாப் பயணி ஒருவர் உயிரிழந்தார்.

Marc Anthoine Anne Mane, 52, என்ற பாதிக்கப்பட்ட நபர், தனது எட்டு நண்பர்கள் மற்றும் ஒரு சுற்றுலா வழிகாட்டியுடன் மலை உச்சிக்கு ஏறிக் கொண்டிருந்த போது, காலை ​​10.20 மணியளவில் திடீரென நிலை குலைந்து கீழே விழுந்தார்.

மலேசிய தீயணைப்பு மற்றும் மீட்புத் துறையின் பாகங் மாநில மக்கள் தொடர்பு அதிகாரி, சுல்ஃபாட்லி ஜகாரியா கூறுகையில், அவர்கள் காலை 8.20 மணியளவில் மலை ஏறத் தொடங்கினர், மேலும் அவர்கள் ஏறக்குறைய உச்சியை அடைந்தபோது அக் குழுவில் ஒருவர் மயக்கமடைந்து காணப்பட்டார்.

அவரது கூற்றுப்படி, காலை 10.28 மணிக்கு அவசர அழைப்பு வந்தவுடன் காவல்துறை மற்றும் மலேசிய குடிமைத் தற்காப்புப் படையுடன் (APM) மொத்தம் ஆறு அதிகாரிகள் மற்றும் தீயணைப்பு வீரர்கள் சம்பவ இடத்திற்கு விரைந்தனர்.

“வந்தவுடன், செயல்பாட்டுத் தளபதி உடனடியாக ஆரம்ப சிகிச்சையாக சுவாச உதவியை வழங்கினார், ஆனால் எந்த பதிலும் இல்லை.

“மயங்கி விழுந்த பாதிக்கப்பட்டவர் ஸ்ட்ரெச்சரைப் பயன்படுத்தி கீழே கொண்டு வரப்பட்டார், மலேசிய சுகாதார அமைச்சகத்தின் ஊழியர்கள் சம்பந்தப்பட்ட நபர் இறந்துவிட்டதை உறுதிப்படுத்தினர்,” என்று அவர் இன்று வெளியிட்டுள்ள ஒரு அறிக்கையில் தெரிவித்தார்.

பாதிக்கப்பட்டவரின் உடல் மேலதிக நடவடிக்கைக்காக போலீசாரிடம் ஒப்படைக்கப்பட்டு, கேமரன் ஹைலேண்ட்ஸில் உள்ள சுல்தானா ஹாஜா கல்சோம் மருத்துவமனைக்கு கொண்டு செல்லப்பட்டதாக சுல்ஃபாட்லி கூறினார்.

மலை ஏறும் நடவடிக்கையில் ஈடுபட்ட ஒன்பது வெளிநாட்டு சுற்றுலாப் பயணிகளில், நான்கு பிரெஞ்சு பிரஜைகள், நான்கு இத்தாலிய பிரஜைகள் மற்றும் ஒரு நோர்வே பிரஜை ஆகியோர் அடங்குவதாக தெரியவருகிறது.

LEAVE A REPLY

Please enter your comment!
Please enter your name here