தீ விபத்தில் 93 வயது முதியவர் உயிரிழந்தார்

ஜோகூர் பாரு, தங்காக் அருகே உள்ள கம்போங் கேசாங் லாட், ஜாலான் கேசாங் லாட் என்ற இடத்தில் உள்ள அவரது வீட்டில் நேற்றிரவு தீப்பிடித்ததில் நானோஜெனியரான ஒருவர் உயிரிழந்தார்.

உயிரிழந்தவர் அப்துல்  கரீம் முகமட் அரோஃப் 93, மற்றும் அவரது மனைவி ஜிபா முகமட் ஹுசின் 87, ஆகியோர் தங்கள் வீட்டில் இருந்தபோது இரவு 7.08 மணியளவில் இந்த சம்பவம் நிகழ்ந்ததாக தங்காக் தீயணைப்பு மற்றும் மீட்பு நிலைய செயல்பாட்டுத் தளபதி, உதவித் துணைத் தலைவர் ரஃபியா அஜீஸ் தெரிவித்தார்.

இந்த சம்பவம் தொடர்பாக நிலையத்திற்கு அவசர அழைப்பு வந்தவுடன் மொத்தம் 19 தீயணைப்பு வீரர்கள் மற்றும் சொத்துக்கள் சம்பவ இடத்திற்கு விரைந்ததாக அவர் கூறினார். இருப்பினும், குழு சம்பவ இடத்திற்கு வந்தபோது, ​​​​பொதுமக்களால் தீ அணைக்கப்பட்டது மற்றும் வீட்டின் சுமார் 30 சதவீதம் அழிக்கப்பட்டது என்று அவர் ஒரு அறிக்கையில் தெரிவித்தார்.

30% தீக்காயங்களுடன் பாதிக்கப்பட்டவரின் மனைவி சிகிச்சைக்காக மூவாரில் உள்ள சுல்தானா பாத்திமா சிறப்பு மருத்துவமனைக்கு கொண்டு செல்லப்பட்டார், மேலும் பாதிக்கப்பட்டவரின் உடல் மேலதிக நடவடிக்கைகளுக்காக காவல்துறையிடம் ஒப்படைக்கப்பட்டது.

சம்பவத்திற்கான காரணம் மற்றும் ஏற்பட்ட இழப்புகள் இன்னும் விசாரணையில் உள்ளன என்று ரஃபியா கூறினார். – பெர்னாமா

LEAVE A REPLY

Please enter your comment!
Please enter your name here