போலீஸ்காரர் என தன்னை அறிமுகப்படுத்தி கொண்ட ஆடவரால் பாலியல் துன்புறுத்தலுக்கு ஆளானதாக பெண் புகார்

கம்பாரில் 23 வயது பெண் ஒருவர், தன்னை போலீஸ்காரர் என அறிமுகம்  செய்து கொண்ட ஒரு ஆடவரால் பாலியல் துன்புறுத்தலுக்கு ஆளானேன் என  கூறியதாக என்எஸ்டி தெரிவித்துள்ளது.

கம்பார் மாவட்ட காவல்துறைத் தலைவர்  முகமட் நஸ்ரி தாவுத் கூறுகையில் பாதிக்கப்பட்ட பெண், ஒரு குமாஸ்தா, தன்னை ஒரு போலீஸ்காரர் என்று அடையாளப்படுத்திய நபரை பேஸ்புக் மூலம் அறிந்ததாகக் கூறினார்.

ஒரு வாரத்திற்குப் பிறகு ஒருவரையொருவர் தெரிந்துகொண்ட பிறகு, தாமான் பண்டார் பாருவில் உள்ள ஒரு பட்டறையில் அவரைச் சந்திக்க ஒப்புக்கொண்டார். சந்திப்பின் போது, ​​​​அந்த நபர் அவளை தனது குழந்தைகளுக்கு அறிமுகப்படுத்த விரும்புவதாகக் கூறி அவளை தனது வீட்டிற்கு அழைத்தார்.

வீட்டினுள் நுழைந்ததும், அந்தப் பெண் அசௌகரியமாக உணர்ந்தார். அதற்குப் பதிலாக தன்னை வீட்டிற்கு அனுப்பும்படி அந்த ஆடவரின் கேட்டார். அந்த நபர் தன்னைப் பிடித்து இழுத்ததாகவும், வலுக்கட்டாயமாக முத்தமிட்டதாகவும், அவரிடம் பாலியல் வன்கொடுமை செய்த முயற்சித்ததாகவும்  அவர் கூறினார்.

அந்தப் பெண் தான் கத்த  போவதாக  மிரட்டியபோதுதான் அவர் நிறுத்தினார். பின்னர் அந்த நபர் அந்த பெண்ணை பணியிடத்திற்கு திருப்பி அனுப்பியுள்ளார். இந்த சம்பவத்தால் அதிர்ச்சியடைந்த அவர், போலீசில் புகார் செய்ய முடிவு செய்தார் என்று அவர் கூறினார்.

அந்த நபர் உண்மையில் மாவட்ட காவல்துறை தலைமையகத்தில் பணிபுரியும் காவலரா என்பதை போலீசார் கண்டறிய  முயற்சிப்பதாக நஸ்ரி கூறினார்.

LEAVE A REPLY

Please enter your comment!
Please enter your name here