விடுதி ஒன்றில் பெண்ணை பாலியல் பலாத்காரம் செய்து, கொள்ளையடித்ததாக 18 வயது வாலிபர் மீது குற்றச்சாட்டு

மலாக்கா, ஆகஸ்ட் 10 :

ஒரு விடுதியில் பெண்ணை பாலியல் பலாத்காரம் செய்ததுடன், அவரிடம் கொள்ளையடித்தது மற்றும் இயற்கைக்கு மாறான உடலுறவு ஆகிய மூன்று குற்றச்சாட்டுகளின் கீழ், ஆயர் கேரோ செஷன்ஸ் நீதிமன்றத்தில், இன்று ஒரு வாலிபர் மீது குற்றம் சாட்டப்பட்டது.

தாமான் ரம்பாய் ஜெயாவைச் சேர்ந்த குற்றம் சாட்டப்பட்ட கேபி சுரேன், 18, என்பவருக்கு எதிரான குற்றச்சாட்டு நீதிபதி நாரிமான் பதுருதின் முன் நிலையில் மொழிபெயர்ப்பாளரால் வாசிக்கப்பட்ட போது, அவர் தன்மீதான அனைத்து குற்றச்சாட்டுகளையும் மறுத்து, தான் குற்றமற்றவர் என்றார்.

முதல் குற்றச்சாட்டின்படி, பாதிக்கப்பட்ட 34 வயதுடைய பெண்ணின் அனுமதியின்றி, இயற்கையின் விதிகளுக்கு மாறாக உடலுறவில் ஈடுபட்டதாக அவர் மீது குற்றம் சாட்டப்பட்டது, இது தண்டனைச் சட்டத்தின் 377C பிரிவின் கீழ் குற்றமாகும். இது குற்றம் நிரூபிக்கப்பட்டால், ஐந்து ஆண்டுகளுக்கு குறையாது, அதிகபட்சமாக 20 ஆண்டுகள் சிறை தண்டனை மற்றும் பிரம்படி என்பன விதிக்கப்படலாம்.

இரண்டாவதாக சம்பந்தப்பட்ட பெண்ணை வேண்டுமென்றே காயப்படுத்தி, பாதிக்கப்பட்ட நபரிடம் இருந்து RM100 ரொக்கம் மற்றும் மொபைல் போனை கொள்ளையடித்ததாகவும் அவர் குற்றம் சாட்டப்பட்டுள்ளார்.

இக் குற்றத்திற்காக அவர் மீது குற்றவியல் சட்டத்தின் பிரிவு 394 இன் படி குற்றம் சாட்டப்பட்டது, இது குற்றம் நிரூபிக்கப்பட்டால் 20 ஆண்டுகள் வரை சிறைத்தண்டனை மற்றும் அபராதம் அல்லது பிரம்படியும் விதிக்கப்படலாம்.

மூன்றாவது குற்றச்சாட்டு, சுரேன் பாதிக்கப்பட்ட பெண்ணை அவளது அனுமதியின்றி பாலியல் பலாத்காரம் செய்ததாகக் குற்றம் சாட்டப்பட்டார், இந்தச் செயலுக்காக, குற்றம் சாட்டப்பட்டவர் மீது குற்றவியல் சட்டத்தின் பிரிவு 376(2)(a) இன் படி குற்றம் சாட்டப்பட்டுள்ளது, இது குற்றம் நிரூபிக்கப்பட்டால் குறைந்தபட்சம் 10 ஆண்டுகள் மற்றும் அதிகபட்சம் 30 ஆண்டுகள் சிறைத்தண்டனை மற்றும் பிரம்படி வழங்க வழிவகுக்கிறது.

அனைத்து குற்றங்களும் கடந்த ஆகஸ்ட் 3 ஆம் தேதி, தாமான் பாயா ரம்புட் உத்தமாவில் உள்ள ஒரு ஹோட்டலில் அதிகாலை 1.11 மணி முதல் 1.20 மணி வரை செய்யப்பட்டன.

இவ்வழக்கில் அரசுத் தரப்பு துணை வழக்கறிஞர் அனிஸ் நஜ்வா நசாரி அரசுத் தரப்பில் வழக்குத் தொடர்ந்தார். வழக்கறிஞரான சுரேஷ் பாலகிருஷ்ணன் சந்தேக நபர் தரப்பில் ஆஜரானார்.

குற்றம் சாட்டப்பட்டவர்கள் அனைத்து குற்றச்சாட்டுகளுக்கும் RM45,000 பிணையில் விடுவிக்கப்படுவதற்கு நீதிமன்றம் அனுமதித்தது மற்றும் ஆவணங்களை சமர்ப்பிப்பதற்கான வழக்கை மீண்டும் குறிப்பிடுவதற்கு செப்டம்பர் 7 ஆம் தேதியை நிர்ணயித்தது.

LEAVE A REPLY

Please enter your comment!
Please enter your name here