போக்குவரத்திற்கு எதிராக வாகனத்தை செலுத்திய அல்சைமர் நோயால் பாதிக்கப்பட்டிருக்கும் 83 வயது முதியவர்

மஞ்சோங்கில் அல்சைமர் நோயால் பாதிக்கப்பட்ட முதியவர் சித்தியவான் செலாத்தான் வெளியேறும் பாதைக்கு அருகில் உள்ள பாராட் கடற்கரை நெடுஞ்சாலையின் (WCE) கிலோமீட்டர் 211 இல் போக்குவரத்திற்கு  எதிராக வாகனம் ஓட்டியதற்காக வழக்கு பதிவு செய்யப்பட்டது.

சம்பவத்தின் போது, ​​முதியவர் கம்போங் பாரு, ஆயர் தவார் என்ற இடத்தில் உள்ள வீட்டிற்குச் சென்று கொண்டிருந்தார். மஞ்சோங் மாவட்ட காவல்துறை தலைமை உதவி ஆணையர் நோர் ஓமர் சாபி கூறுகையில், இந்த சம்பவத்தை காட்டும் வீடியோ நேற்று சமூக வலைதளங்களில் வைரலானது.

அவரது கூற்றுப்படி, 83 வயதான அந்த நபர் நேற்று, மஞ்சோங் காவல்துறை தலைமையகத்தின் (IPD) போக்குவரத்து புலனாய்வு மற்றும் அமலாக்கப் பிரிவின் உறுப்பினர்களால் கண்டுபிடிக்கப்பட்டார், அவரது குற்றத்திற்காக வழக்குத் தொடரப்பட்டது.

சாலைப் போக்குவரத்துச் சட்டம் 1987ன் பிரிவு 79(2)ன்படி ஓட்டத்திற்கு எதிராக வாகனம் ஓட்டிய குற்றத்திற்காக சம்மன்கள் எடுக்கப்பட்டுள்ளன.

வாகனத்தின் உரிமையாளர் அல்சைமர் நோய் மற்றும் முதுமை அறிகுறிகளால் பாதிக்கப்பட்டுள்ளதாக முதற்கட்ட விசாரணையில் கண்டறியப்பட்டுள்ளது என அவரை இன்று தொடர்புகொண்ட போது தெரிவித்தார்.

LEAVE A REPLY

Please enter your comment!
Please enter your name here