முன்னாள் ஆஸ்ட்ரோ தலைமை நிர்வாக அதிகாரி இன்னும் 10 மில்லியன் அமெரிக்க டாலர் 1எம்டிபி பணத்தை திருப்பித் தரவில்லை

ஆஸ்ட்ரோ மலேசியா ஹோல்டிங்ஸ் பெர்ஹாட் குழுமத்தின் முன்னாள் தலைமை நிர்வாக அதிகாரி ரோஹனா ரோஷன் இன்னும் 10 மில்லியன் அமெரிக்க டாலர் (RM44.48 மில்லியன்) மதிப்புள்ள சொத்துக்களை அதிகாரிகளுக்குத் திருப்பித் தரவில்லை.

மலேசிய ஊழல் தடுப்பு ஆணையம் (எம்ஏசிசி) ரோஹனா மீதான விசாரணை ஆவணங்களுடன் சொத்துக்களை மீட்பதில் தொடர்ந்து பணியாற்றி வருவதாக உத்துசான் மலேசியா ஒரு அறிக்கையில் தெரிவித்துள்ளது.

முன்னாள் கோல்ட்மேன் சாக்ஸ் வங்கியாளர் டிம் லீஸ்னருடன் உறவில் இருந்ததாக கூறப்படும் ரோஹனா 10 மில்லியன் அமெரிக்க டாலர்களை மலேசிய அதிகாரிகளுக்குத் திருப்பித் தர ஒப்புக்கொண்டதாக ஏப்ரலில் தெரிவிக்கப்பட்டது.

லீஸ்னர் அவருக்கு கொடுத்த லண்டன் வீட்டிற்குச் சமமான விலை அது. முன்னாள் கோல்ட்மேன் சாக்ஸ் வங்கியாளர் ரோஜர் என்ஜியின் அமெரிக்க விசாரணையில் லெய்ஸ்னர், 1எம்டிபி விவகாரத்தில் ரோஹனா மிரட்டியதால் லண்டனில் 10 மில்லியன் அமெரிக்க டாலர் வீட்டை அவருக்கு வழங்கியதாக கூறினார்.

அவரது சாட்சியத்தைத் தொடர்ந்து, விசாரணையில் அதிகாரிகளுக்கு உதவத் தயாராக இருப்பதாக தெரிவித்ததை அடுத்து, பிப்ரவரியில் MACC ரோஹனாவை சந்தித்தது.

LEAVE A REPLY

Please enter your comment!
Please enter your name here