எங்கே தப்பிக்க முயல்கிறீர்கள்?

ஜெலுபு, சிம்பாங் டூரியானில் பெட்ரோல் நிலைய ஊழியரிடம் கொள்ளையடித்தவன், குற்றம் செய்து ஒரு மணி நேரத்திற்குள் காவல்துறையினரால் வெற்றிகரமாக கைது செய்யப்பட்டான். நேற்று மாலை 4.50 மணியளவில் இடம்பெற்ற இச்சம்பவத்தில், 39 வயதுடைய சந்தேக நபர், எரிபொருள் நிரப்பு நிலைய ஊழியரிடம் கொள்ளையடித்து விட்டு 200 ரிங்கிட் பணத்துடன் தப்பிச் சென்றுள்ளார்.

ஜெலுபு மாவட்ட காவல்துறைத் தலைமை துணைக் கண்காணிப்பாளர் மஸ்லான் உதின் கூறுகையில், தகவல்களின் அடிப்படையில், சந்தேக நபர் பெட்ரோல் நிலைய கவுண்டரில் காசாளராகப் பணியில் இருந்த பாதிக்கப்பட்ட நபரை நோக்கி ஒரு கத்தியைக் காட்டினார். சந்தேக நபர் காரை ஓட்டிக்கொண்டு தப்பிச் செல்வதற்கு முன் பயந்துபோன பாதிக்கப்பட்டவர் விற்பனையில் இருந்து சுமார் 200 ரிங்கிட் பணத்தை ஒப்படைத்ததாக அவர் கூறினார்.

சந்தேக நபருக்கான வேட்டை உடனடியாக மேற்கொள்ளப்படுவதற்கு முன்பு பாதிக்கப்பட்டவர் காவல்துறையைத் தொடர்பு கொண்டார். சந்தேக நபர் நேற்று மாலை 5.50 மணியளவில் இங்குள்ள ஏர் பேனிங் சந்திப்பில் வெற்றிகரமாக கைது செய்யப்பட்டார் என்று அவர் கூறினார்.

சந்தேக நபரிடம் குற்றவியல் மற்றும் போதைப்பொருள் வழக்குகள் தொடர்பான மூன்று கடந்தகால பதிவுகள் இருப்பதாக மதிப்பாய்வு கண்டறிந்துள்ளதாக மஸ்லான் கூறினார். குற்றவாளிகள் பயன்படுத்தியதாக சந்தேகிக்கப்படும் அரிவாள் ஆகியவற்றை போலீசார் பறிமுதல் செய்ததோடு பணத்தையும் மீட்டனர்.

சந்தேக நபர் இப்போது குற்றவியல் சட்டத்தின் பிரிவு 392/397 மற்றும் வெடிக்கும் பொருட்கள் மற்றும் ஆபத்தான ஆயுதங்கள் சட்டத்தின் பிரிவு 6(1) இன் படி விசாரணைக்கு உதவுவதற்காக ஆகஸ்ட் 21 வரை விளக்கமறியலில் வைக்கப்பட்டுள்ளார்  என்று அவர் கூறினார்.

LEAVE A REPLY

Please enter your comment!
Please enter your name here