குழந்தை பராமரிப்பாளரால் தாக்கப்பட்ட சிறுவன்; போலீசார் விசாரணை

கோலாலம்பூர், கெப்போங்கில் உள்ள மழலையர் பள்ளியில் சிறுவனை பெண் ஒருவர் தாக்கியதாகக் கூறப்படும் புகார் சமூக வலைதளங்களில் வைரலாக பரவியதால், போலீஸார் விசாரணை நடத்தி வருகின்றனர்.

நேற்று பிற்பகல் 4.56 மணியளவில் குழந்தையின் தாயிடமிருந்து போலீசாருக்கு அறிக்கை கிடைத்ததாக செந்தூல் மாவட்ட காவல்துறை தலைமை உதவி ஆணையர் பெஹ் எங் லாய் தெரிவித்தார்.

33 வயதான பெண், மழலையர் பள்ளியில் ஆயாவாக இருக்கும் ஒரு பெண்ணால் தனது மகனை அடிப்பதைக் காட்டும் தலா ஐந்து வினாடிகள் கொண்ட இரண்டு வீடியோக்களை பேஸ்புக்கில் வைரலாகப் பார்த்த பிறகு இந்த சம்பவம் குறித்து அறிந்ததாக அவர் கூறினார்.

அந்த வீடியோவில், கேள்விக்குரிய குழந்தை கையால் தோராயமாக அடிக்கப்பட்ட பிறகு அழுவதையும், ஏதாவது சாப்பிடும்படி கட்டாயப்படுத்தப்பட்டதையும் அது தெளிவாகக் காட்டுகிறது. வீடியோவில் உள்ள குழந்தை தனது மகன் என்பதை புகார்தாரர் உறுதிப்படுத்தினார் என்று அவர்  ஒரு அறிக்கையில் தெரிவித்தார்.

பெஹ் கூறுகையில் போலீஸ் ஆய்வு நடத்தியதில் கடந்த மே மாதம் இந்த சம்பவம் நடந்தது கண்டுபிடிக்கப்பட்டது. இதுவரை யாரும் கைது செய்யப்படவில்லை என்றும், குழந்தைகள் சட்டம் 2001 பிரிவு 31(1)இன்படி வழக்கு விசாரிக்கப்பட்டு வருவதாகவும் அவர் கூறினார்.

LEAVE A REPLY

Please enter your comment!
Please enter your name here