சிலாங்கூர் குடிநுழைவு MyOnline Passport Kioskஐ அறிமுகப்படுத்தியது

ஷா ஆலம்: சிலாங்கூர் குடிநுழைவுத் துறை (JIM) MyOnline Passport Kioskஐ அறிமுகப்படுத்தியது, இது இங்குள்ள சிலாங்கூர் நகர்ப்புற மாற்றம் மையத்தில் (UTC) விண்ணப்பதாரர்களுக்கான பாஸ்போர்ட்டைப் பெறுவதற்கான செயல்முறை மற்றும் விண்ணப்பத்தை எளிதாக்கும் நோக்கத்தில் இது உருவாக்கப்பட்டது.

மலேசிய அனைத்துலக கடவுச்சீட்டை (பிஎம்ஏ) மிக எளிதாகவும் விரைவாகவும் பெற விரும்பும் வாடிக்கையாளர்களுக்கு சேவைகளை வழங்குவதை நோக்கமாகக் கொண்டு இந்த கியோஸ்க் அமைவதாக அதன் முகநூல் பதிவின் மூலம் திணைக்களம் தெரிவித்துள்ளது.

சிலாங்கூரில் ஒரு நாளைக்கு 2,900 PMA விண்ணப்பங்களும், மாதத்திற்கு 60,000 விண்ணப்பங்களும் இருப்பதாக மதிப்பிடப்பட்டுள்ளது. உயர் உற்பத்தி சிலாங்கூர் JIM ஐ மலேசியாவில் அதிக PMA-உற்பத்தி செய்யும் அலுவலகங்களில் ஒன்றாக ஆக்குகிறது.

இதன் அடிப்படையில், சிலாங்கூர் JIM ஆனது UTC இல் உள்ள தனது அலுவலகத்திற்கு, குறிப்பாக  வேலை நேரங்களின் போது, ​​விண்ணப்பதாரர்களுக்கு உதவ ஒரு செயலூக்கமான அணுகுமுறையை மேற்கொள்கிறது என்று அந்த  பதிவு கூறுகிறது.

கியோஸ்க் வசதிகளைப் பயன்படுத்துவதற்குத் தகுதியான பிரிவுகள் விண்ணப்பதாரர்கள், 13 வயது மற்றும் அதற்கு மேற்பட்டவர்கள், புதிய PMA விண்ணப்பப் பிரிவைச் சேர்ந்தவர்கள் அல்ல, முதியவர்கள் மற்றும் மாற்றுத்திறனாளிகள் (PwD) என்று சிலாங்கூர் JIM தெரிவித்துள்ளது.

இந்த வசதி தொலைந்து போன மற்றும் சேதமடைந்த பிஎம்ஏக்கள் அல்லது 21 வயது மற்றும் அதற்குக் குறைவான, வெளிநாட்டில் படிப்பைத் தொடர விரும்பும் மாணவர்களுக்குப் பொருந்தும் என்றும் அந்த பதிவு கூறுகிறது.

LEAVE A REPLY

Please enter your comment!
Please enter your name here