புதிய ஆதாரங்களைச் சேர்க்கும் முயற்சி நிராகரிக்கப்பட்டதால் தான் ஏமாற்றமும் அதிர்ச்சியும் அடைந்தேன் என்கிறார் நஜிப்

முன்னாள் பிரதமர் நஜிப் ரசாக், விசாரணை நீதிபதி நஸ்லான் கசாலியின் கடந்த காலத்தில் வங்கியில் பணிபுரிந்தது தொடர்பான புதிய ஆதாரங்களை சமர்பிப்பதற்கான தனது முயற்சியை நிராகரித்த பெடரல் நீதிமன்றத்தின் முடிவு தனது ஏமாற்றத்தை வெளிப்படுத்தியுள்ளார்.

கூடுதல் ஆதாரங்களைச் சேர்க்க என்னை அனுமதிக்காத நீதிபதிகளின் முடிவால் நான் அதிர்ச்சியும் கசப்பான ஏமாற்றமும் அடைந்தேன் என்று அவர் இன்று இங்கு நீதிமன்ற நடவடிக்கைகளுக்குப் பிறகு கூறினார்.

இன்றைக்கு முன்னதாக, தலைமை நீதிபதி தெங்கு மைமுன் துவான் மாட் தலைமையிலான உச்ச நீதிமன்றத்தின் ஐந்து பேர் கொண்ட குழு, SRC இன்டர்நேஷனல் விசாரணைக்கு இரண்டு ஆண்டுகள் தலைமை தாங்கும் போது, நஸ்லான் தீவிர நலன் மோதலுக்கு உள்ளானார் என்பதை நிரூபிப்பதற்காக நஜிப்பின் இறுதி மேல்முறையீட்டில் கூடுதல் ஆதாரங்களைச் சேர்க்க நஜிப்பின் விண்ணப்பத்தை நிராகரித்தது.  கூடுதல் ஆதாரங்களைச் சேர்க்கும் விண்ணப்பம் சட்டத்தின் தேவைகளைப் பூர்த்தி செய்யவில்லை என்று அவர் கூறினார்.

LEAVE A REPLY

Please enter your comment!
Please enter your name here