குவாந்தான் MRSM கொடுமைப்படுத்துதல் மீதான விசாரணை நடந்து வருகிறது

குவாந்தானில் உள்ள மாரா ஜூனியர் சயின்ஸ் கல்லூரியில் (MRSM) நடந்ததாகக் கூறப்படும் கொடுமைப்படுத்துதல் வழக்கு தொடர்பான விசாரணைகள் இன்னும் நடந்து வருவதாக காவல்துறை உறுதிப்படுத்தியுள்ளது. குவாந்தான் காவல்துறைத் தலைவர் வான் ஜஹாரி வான் புசு, இந்த வழக்கு ஏற்கனவே மூடப்பட்டுவிட்டதாகக் கூறி சமூக ஊடகங்களில் பரவி வரும் இப்போது நீக்கப்பட்ட இடுகைக்கு பதிலளிக்கும் வகையில் கூறினார்.

இந்த நிலையில், சம்பவத்திற்குப் பிறகு கிடைத்த கையெழுத்து மற்றும் கையெழுத்து தொடர்பான மேலதிக விசாரணைகளை நாங்கள் மேற்கொண்டு வருகிறோம். தடயவியல் அறிக்கையின் முடிவுகளுக்காக காத்திருக்கிறோம். விசாரணைகள் முடிந்துவிட்டதாகக் கூறும் சமூக ஊடகப் பயனர்கள் தவறு” என்று வான் ஜஹாரி  கூறினார்.

முன்னதாக, குற்றவியல் சட்டத்தின் 427வது பிரிவின் கீழ் விசாரணை தொடங்கப்பட்ட நிலையில், ஆகஸ்ட் 8 மற்றும் 12 ஆகிய தேதிகளில் இந்த சம்பவம் தொடர்பாக காவல்துறைக்கு இரண்டு புகார்கள் கிடைத்ததாக வான் ஜஹாரி கூறினார்.

இச்சம்பவத்தில், பாதிக்கப்பட்ட பெண் தனது தங்குமிடத்தில் உறங்கிக் கொண்டிருந்த போது சீருடை மற்றும் முடி வெட்டப்பட்டதாகக் கூறப்படுகிறது. பாதிக்கப்பட்ட பெண்ணின் தாயார் நஸ்ரா முகமது, குவாந்தன் எம்ஆர்எஸ்எம்மில் தனது மகளின் தலைமுடி மற்றும் பள்ளி சீருடையை கொடுமைக்காரர்கள் வெட்டியதாகக் கூறினார்.

முகநூலில் தனது மகளுக்கு ஏற்பட்ட இன்னல்களை விவரித்த அவர், ஜூன் 17 அன்று தனது சீருடையில் யாரோ ஒருவர் எழுதியதை தனது மகள் கவனித்ததாகவும், பின்னர் தனது சீருடை வெட்டப்பட்டு, சட்டைகள் துண்டிக்கப்பட்டதை தனது மகள் கண்டுபிடித்ததாகவும் கூறினார்.

அவர் தனது தங்குமிடத்தில் தூங்கிக் கொண்டிருந்த போது மகளின் முடி வெட்டப்பட்டதையும் அவர் வெளிப்படுத்தினார். நஸ்ராவின் கூற்றுப்படி, பள்ளியின் நிர்வாகிகளிடம் பலமுறை புகார் அளித்த போதிலும், அவர்கள் தன் மகளின் அவல நிலையைப் பற்றி அலட்சியமாகத் தோன்றினர்.

LEAVE A REPLY

Please enter your comment!
Please enter your name here