பெந்தோங் பண்ணையில் நடந்த சண்டையில் வெளிநாட்டுத் தொழிலாளி உயிரிழந்தார்

குவாந்தான், பெந்தோங் லெபுவில் உள்ள காய்கறி பண்ணையி அதிகாலை நடந்ததாகக் கருதப்படும் சண்டையில் பலத்த காயமடைந்த வெளிநாட்டுத் தொழிலாளி ஒருவர் உயிரிழந்தார்.

பெந்தோங் மாவட்ட காவல்துறைத் தலைவர்  சைஹாம் முகமட் கஹர் கூறுகையில், 27 வயதான அவர், சண்டையின் மூன்று மணி நேரத்திற்குப் பிறகு, அதிகாலை 5.40 மணியளவில் பெந்தோங் மருத்துவமனையில் இறந்தது உறுதி செய்யப்பட்டது.

இந்தச் சம்பவத்தைத் தொடர்ந்து, விசாரணைக்கு உதவுவதற்காக 26 வயதுடைய மற்றொரு வெளிநாட்டுத் தொழிலாளியை போலீசார் பண்ணையில் தடுத்து வைத்தனர்.

இந்த சம்பவத்தில் பயன்படுத்தப்பட்டதாக நம்பப்படும் 12 அங்குல கத்தியையும் போலீசார் கைப்பற்றினர் என்று அவர் ஒரு அறிக்கையில் தெரிவித்தார். விசாரணைக்கு உதவுவதற்காக சந்தேகநபர் ஆகஸ்ட் 23 வரை விளக்கமறியலில் வைக்கப்பட்டுள்ளதாக சைஹாம் கூறினார்.

எவ்வாறாயினும், சண்டைக்கான காரணம் மற்றும் பாதிக்கப்பட்டவரின் மரணம் இன்னும் கண்டறியப்படவில்லை. பாதிக்கப்பட்டவரின் உடல்  தெர்மலோ உள்ள சுல்தான் ஹாஜி அகமது ஷா மருத்துவமனைக்கு பிரேத பரிசோதனைக்காக அனுப்பப்பட்டது.

LEAVE A REPLY

Please enter your comment!
Please enter your name here