நஜிப் தனது வழக்கில் இருந்து புதிய வழக்கறிஞர்களை விடுவிக்கிறார்

புத்ராஜெயா: டத்தோஸ்ரீ நஜிப் அப்துல் ரசாக்கின் மேல்முறையீட்டு விசாரணையின் இரண்டாம் நாளான இன்று மற்றொரு திருப்பமாக, முன்னாள் பிரதமர் தனது வழக்கறிஞர்களான ஜைத் இப்ராகிம் சுஃப்லான் TH Liew & Partners (ZIST) ஐ அவரைப் பிரதிநிதித்துவப்படுத்துவதில் இருந்து விடுவித்துவிட்டார் என்று கூறப்பட்டது.

தலைமை நீதிபதி துன் தெங்கு மைமுன் துவான் மாட் தலைமையிலான பெடரல் நீதிமன்றத்தின் ஐந்து பேர் கொண்ட அமர்வு முன் விசாரணை தொடங்கியபோது, ​​நஜிப்பின் தலைமை வழக்கறிஞர் ஹிஸ்யாம் தெஹ் போ டீக் இந்த விஷயத்தைத் தெரிவித்தார்.

“தொடரவும்,” என்று ஹிஸ்யாம் குழுவிடம் கூறிய பிறகு நீதிபதி தெங்கு மைமுன் கூறினார். அதைத் தொடர்ந்து தற்காலிக வழக்கறிஞர் டத்தோ வி. சிதம்பரம் தனது சமர்ப்பிப்புகளைத் தொடங்கினார்.

ஜூலை 26 அன்று, Messrs Shafee & Co. டிஸ்சார்ஜ் செய்யப்பட்ட பிறகு, SRC இன்டர்நேஷனல் நிதியில் RM42 மில்லியன் தவறாகப் பயன்படுத்தியதற்கான தண்டனை மற்றும் தண்டனைக்கு எதிரான தனது இறுதி மேல்முறையீட்டில் அவரைப் பிரதிநிதித்துவப்படுத்த பெக்கன் MP ZISTஐ நியமித்தார்.

டான்ஸ்ரீ முஹம்மது ஷஃபீ அப்துல்லாவுக்குப் பதிலாக, மெசர்ஸ் ஹிஸ்யாம் தேஹ்வைச் சேர்ந்த ஹிஸ்யாமை தனது தலைமை ஆலோசகராக நியமித்தார். நேற்று, நஜிப் சார்பில் ஆஜராவதில் இருந்து தன்னை விலக்கிக் கொள்ளுமாறு ஹிஸ்யாமின் மனுவை நீதிமன்றம் தள்ளுபடி செய்து, வழக்குத் தொடரும்படி உத்தரவிட்டது.

LEAVE A REPLY

Please enter your comment!
Please enter your name here