மசூதி நன்கொடை பெட்டியில் இருந்து திருடப்பட்டதை ஷா ஆலம் போலீசார் விசாரிக்கின்றனர்

ஷா ஆலம் மசூதியில் ஒருவர் நன்கொடை பொட்டியில் இருந்து திருடுவதை சிசிடிவி காட்சிகள் காட்டியதை அடுத்து, காவல்துறை விசாரணை தொடங்கப்பட்டுள்ளது. வெள்ளிக்கிழமை (ஆகஸ்ட் 19) ஒரு அறிக்கையில், ஷா ஆலம் OCPD  முகமது இக்பால் இப்ராஹிம், Seksyen 18 இல் உள்ள மஸ்ஜித் நஹ்தாவில் நடந்த திருட்டு பற்றிய புகார் ஆகஸ்ட் 18 அன்று செய்யப்பட்டது என்று கூறினார்.

புகார்தாரர், மசூதி கமிட்டி உறுப்பினர், ஆகஸ்ட் 18 அன்று சிசிடிவி காட்சிகளை சரிபார்த்தார். ஒரு நபர் உலோக ரூலரைப் பயன்படுத்தி நன்கொடைப் பெட்டியிலிருந்து பணத்தை திருடுவதைக் கண்டார். சந்தேக நபர் அதிகாலை 4.18 முதல் 4.30 மணி வரை அவ்வாறு செய்வதைக் கண்டார்.

“பாதுகாவலர்கள் யாரும் நியமிக்கப்படவில்லை மற்றும் அந்த நேரத்தில் மசூதி பூட்டப்பட்டிருந்தது. மசூதியில் உள்ள எட்டு கேமராக்களில் நான்கு திருடன் வளாகத்திற்குள் நுழைவதைப் பிடித்தது. மேலும் அவர் கட்டிடத்தின் பின்புறத்தில் உள்ள ஒரு சுவர் மீது குதித்ததாக நம்பப்படுகிறது,” என்று அவர் கூறினார். இழப்பு எவ்வளவு என்பது இன்னும் கண்டறியப்படவில்லை. சந்தேக நபரைக் கண்டுபிடிக்கும் முயற்சிகள் நடைபெற்று வருவதாக ஏசிபி முகமது இக்பால் தெரிவித்தார்.

LEAVE A REPLY

Please enter your comment!
Please enter your name here