தாசேக் பெர்டானாவில் மூதாட்டியின் சடலம் கண்டெடுக்கப்பட்டது

கோலாலம்பூர்: தாசேக் பெர்டானா, தாமான் பொட்டானியில் 68 வயது மூதாட்டியின் சடலம் இன்று கண்டெடுக்கப்பட்டது. கோலாலம்பூர் தீயணைப்பு மற்றும் மீட்புத் துறை (JBPM) மூத்த செயல்பாட்டுத் தளபதி, Mazuri Mat Zain, JBPM கோலாலம்பூர் செயல்பாட்டு மையத்திற்கு MERS 999 லைன் மூலம் காலை 9:39 மணிக்கு அவசர அழைப்பு வந்து, சம்பவ இடத்திற்கு இயந்திரங்களை அனுப்பியதாகக் கூறினார்.

அவரது கூற்றுப்படி, தீயணைப்பு மற்றும் மீட்பு நிலையத்திலிருந்து (BBP) ஏழு உறுப்பினர்கள் தீ மீட்பு டெண்டருடன் (FRT) சேர்ந்து அந்த இடத்திற்கு விரைந்தனர். தீயணைப்புப் படையினர் அந்த இடத்திற்கு வந்தபோது, ​​​​கரையிலிருந்து சுமார் மூன்று மீட்டர் ஏரியில் இருந்த உடல் எடுக்கவும் உயர்த்தவும் போலீசார் உதவி கேட்டனர்.

காலை 10.12 மணியளவில் உடல் உறுப்பினர்களால் மீட்கப்பட்டு, பரிசோதனைக்காக அந்த இடத்திலிருந்த காவல்துறை மற்றும் துணை மருத்துவர்களிடம் ஒப்படைக்கப்பட்டது  என்று அவர் இன்று ஒரு அறிக்கையில் தெரிவித்தார்.

LEAVE A REPLY

Please enter your comment!
Please enter your name here