சபாவில் பெட்டகாஸ் பாலத்தில் இருந்து குதித்த நபர் நீரில் மூழ்கி உயிரிழந்தார்

கோத்த கினபாலு, பெட்டகஸ் பாலத்தில் குதிக்கும் முன், சாலையோரம் மோட்டார் சைக்கிளை நிறுத்தியதாக நம்பப்படும் ஒருவர், மூன்று மணி நேரம் கழித்து  தேடுதல் மற்றும் மீட்புக் குழுவினரால் இறந்து கிடந்த நிலையில் மீட்கப்பட்டார்.

31 வயதான இஸ்மாயில் ஜைனாலின் உடல், சனிக்கிழமை மதியம் 3.50 மணியளவில் முழுமையாக ஆடை அணிந்த நிலையில் கண்டெடுக்கப்பட்டது. பின்னர் அவர் மதியம் 1 மணியளவில் தீயணைப்பு மற்றும் மீட்பு சேவைகள் துறையிடம் புகார் அளித்தார்.

சுங்கைப்பேட்டையில் பாலம் இருந்த இடத்தில் இருந்து சற்று தொலைவில் உயிரிழந்தவரின் உடலை தீயணைப்பு வீரர்கள் கண்டெடுத்தனர். பலியானவர் புட்டடனில் இருந்து கெப்பயன் நோக்கி மோட்டார் சைக்கிளில் சென்று கொண்டிருந்ததாகவும், திடீரென பாலத்தின் வழியாக சென்றபோது அவர் ஆற்றில் குதித்ததாகவும் நேரில் பார்த்தவர்கள் தெரிவித்தனர்.

அதைக் கவனித்த ஒரு கிராப் டிரைவர்,  அவரைக் காப்பாற்ற முயன்றார், ஆனால் அவர் ஆற்றின் மேற்பரப்பில் காணாமல் போனதால் தோல்வியடைந்தார். அவரை காப்பாற்றும் முயற்சியில் அப்பகுதியில் இருந்த பொதுமக்களும் ஆற்றில் குதித்தனர்.

இந்த சம்பவம் குறித்து பிற்பகல் 12.57 மணியளவில் போலீசாருக்கு தகவல் கிடைத்ததாக பெனாம்பாங் மாவட்ட காவல்துறைத் தலைவர் துணைத் தலைவர் முகமட் ஹரிஸ் இப்ராஹிம் தெரிவித்தார்.

தீயணைப்பு வீரர்கள், சிவில் பாதுகாப்பு, மரைன் போலீஸ் மற்றும் சபா அடிப்படையிலான விமானப்படை ட்ரோன் பிரிவின் ஆளில்லா விமானம் அடங்கிய தேடல் மீட்புக் குழு தேடுதலில் ஈடுபடுத்தப்பட்டதாக அவர் கூறினார்.

உயிரிழந்தவரின் உடல் பிரேதப் பரிசோதனைக்காக இங்குள்ள குயின் எலிசபெத் மருத்துவமனைக்கு கொண்டு செல்லப்பட்டு விசாரணை நடத்தப்பட்டதாக டிஎஸ்பி ஹரீஸ் தெரிவித்தார்.

இந்த வழக்கு திடீர் மரணம் என வகைப்படுத்தப்பட்டுள்ளது என்றார். பாதிக்கப்பட்டவரின் நோக்கம் குறித்து கேட்கப்பட்டதற்கு, முகமட் ஹாரிஸ் அவர்கள் இன்னும் விசாரித்து வருவதால், அதைக் கண்டறிவது மிக விரைவில் என்று கூறினார்.

 

LEAVE A REPLY

Please enter your comment!
Please enter your name here