தேசிய தினத்தை முன்னிட்டு கோலாலம்பூரை சுற்றியுள்ள சாலைகள் மூடப்படும்

கோலாலம்பூர்: தேசிய தின அணிவகுப்பிற்காக வெள்ளிக்கிழமை (ஆகஸ்ட் 26) முதல் ஆகஸ்ட் 31 வரை நகரைச் சுற்றியுள்ள 18 சாலைகள் மூடப்படும். வெள்ளிக்கிழமை காலை 6 மணி முதல் மதியம் 12 மணி வரை  குழு ஒத்திகைக்காக ஜாலான் சுல்தான் ஹிஷாமுடின் மற்றும் ஜாலான் ராஜாவை நோக்கி டத்தாரான் மெர்டேகாவை நோக்கி செல்வர் என்று நகர காவல்துறை தலைவர் டத்தோ அஸ்மி அபு காசிம் தெரிவித்தார்.

“சனிக்கிழமை (ஆகஸ்ட் 27) முதல் ஆகஸ்ட் 29 வரை முழு ஒத்திகைகள் மேற்கொள்ளப்படும். ஜாலான் ராஜா, ஜாலான் டிராவர்ஸ், ஜாலான் டாமான்சாரா,  ஹிஷாமுதீன் சுற்றுசாலை மற்றும் செராஸ் மற்றும் செலாயாங் நோக்கிய ஜாலான் கினாபாலு ஆகியவை மூடப்படும் என்று  செவ்வாய்க்கிழமை (ஆகஸ்ட் 23) அவர் ஒரு அறிக்கையில் தெரிவித்தார்.

ஆகஸ்ட் 30 ஆம் தேதி சாலை மூடல்கள் எதுவும் இருக்காது என்றாலும், ஆகஸ்ட் 31 ஆம் தேதி மெர்டேக்கா அணிவகுப்புக்காக பல சாலைகள் மூடப்படும் என்றார். ஜாலான் ராஜா, ஜாலான் டிராவர்ஸ், ஜாலான் டாமன்சாரா, ஹிஷாமுதீன் சுற்றுசாலை, ஜாலான் கினாபாலு, ஜாலான் கூச்சிங், டத்தோ ஓன் சுற்றுசாலை, ஜாலான் துன் எச். எஸ். லீ, ஜாலான் ஹாங் லோக் யூ, ஜாலான் ஹாங் கஸ்தூரி, ஜாலான் டி.ஏ. ரஹ்மான், ஜாலான் ராஜா லாவூட் ஜாலான் முன்ஷி அப்துல்லா, ஜாலான் டாங் வாங்கி மற்றும் ஜாலான் புனஸ் 6 ஆகிய சாலைகள் மூடப்பட உள்ளன என்று அவர் கூறினார்.

மெர்டேக்கா அணிவகுப்பைப் பார்க்க விரும்பும் பொதுமக்களை பொதுப் போக்குவரத்தைப் பயன்படுத்தவும், நெரிசலைத் தவிர்க்க முன்கூட்டியே வரவும் அஸ்மி கேட்டுக் கொண்டார். சொந்தமாக வாகனங்களை ஓட்ட திட்டமிடுபவர்கள் பார்க்கிங் இடங்கள் குறைவாக இருப்பதை அறிந்திருக்க வேண்டும்  என்று அவர் மேலும் கூறினார்.டாங் வாங்கி போலீஸ் தலைமையகம், ஜாலான் சுல்தான் சலாஹுதின் மற்றும் புக்கிட் அமானுக்கு அருகிலுள்ள பல மாடி வாகன நிறுத்துமிடத்திற்கு முன்னால் உள்ள மஸ்ஜித் இந்தியாவிலும் பார்க்கிங் உள்ளது என்று  அஸ்மி கூறினார்.

மஸ்ஜித் இந்தியா மற்றும் ஜாலான் பார்லிமென்ட் அருகே பயணிகளை இறக்கிவிடுமாறு மின்-ஹெய்லிங் வாகனங்களை அவர் வலியுறுத்தினார். சட்ட விரோதமாக வாகனங்களை நிறுத்த வேண்டாம் என்றும், போக்குவரத்திற்கு இடையூறு விளைவிக்க வேண்டாம் என்றும் அஸ்மி பொதுமக்களுக்கு நினைவூட்டினார்.

சாலை மூடல்கள் குறித்த கூடுதல் தகவல்களை நகர போக்குவரத்து புலனாய்வு மற்றும் அமலாக்கத் துறையின் Facebook பக்கத்தின் வழியாக https://www.facebook.com/JsptKL/ இல் பார்க்கலாம். விசாரணைகள் உள்ளவர்கள் நகரப் போக்குவரத்து புலனாய்வு மற்றும் அமலாக்கத் துறையை 03-2071 9999 என்ற எண்ணில் தொடர்பு கொள்ளலாம்.

LEAVE A REPLY

Please enter your comment!
Please enter your name here