முட்புதரில் சிறுமியின் சடலம் – மூன்று பேர் கைது

குவாந்தான்: கொலை செய்யப்பட்டதாகக் கருதப்படும் 14 வயது ஒராங் அஸ்லி சிறுமியின் உடல், ரொம்பினில் உள்ள புக்கிட் இபாமில் உள்ள அவரது வீட்டின் அருகே உள்ள முட்புதருக்குள் ஞாயிற்றுக்கிழமை (ஆகஸ்ட் 21) கண்டெடுக்கப்பட்டது.

ரொம்பின் காவல்துறைத் தலைவர் துணைத் தலைவர் முகமட் அஸாஹரி முக்தார் கூறுகையில் பள்ளிக்குச் செல்லாத பாதிக்கப்பட்ட சிறுமி, தலை மற்றும் கைகளில் ரத்தம் கசிந்த நிலையில் அவரது உறவினரால் கண்டுபிடிக்கப்பட்டது.

அன்று மதியம் 2.45 மணிக்கு போலீசில் புகார் செய்யப்பட்டது. “பாதிக்கப்பட்ட சிறுமி சனிக்கிழமை இரவு தனது வீட்டை விட்டு வெளியேறி வீடு திரும்பவில்லை என்பது விசாரணையில் தெரியவந்தது. அவரது தந்தை காணாமல் புகார் செய்ததாக செவ்வாயன்று (ஆகஸ்ட் 23) ஒரு அறிக்கையில் தெரிவித்தார்.

உடல் பிரேத பரிசோதனைக்காக தெங்கு அம்புவான் அப்சான் மருத்துவமனைக்கு அனுப்பி வைக்கப்பட்டது. சடலம் கண்டுபிடிக்கப்பட்டதைத் தொடர்ந்து, டிஎஸ்பி முகமட் அஸாஹரி, கொலைக்கான தண்டனைச் சட்டத்தின் 302வது பிரிவின் கீழ் விசாரணைக்கு உதவுவதற்காக திங்கள்கிழமை (ஆகஸ்ட் 22) இரவு 9.40 மணியளவில் மூன்று ஒராங் அஸ்லி ஆண்கள் தடுத்து வைக்கப்பட்டுள்ளனர் என்றார்.

சந்தேகநபர்கள் செவ்வாய்க்கிழமை ரொம்பின் நீதவான் நீதிமன்றில் விளக்கமறியலில் வைக்கப்படவுள்ளனர். டிஎஸ்பி முகமட் அஸாஹரி, வழக்கு தொடர்பாக தகவல் அறிந்தவர்கள் 09-4145999 அல்லது விசாரணை அதிகாரி துணைத் துணைத் தலைவர் அப்துல் காலிக் முஸ்டோபாவை 019-9999769 என்ற எண்ணில் தொடர்பு கொள்ளுமாறு கேட்டுக் கொண்டார்.

LEAVE A REPLY

Please enter your comment!
Please enter your name here