பகாங்கிற்கு சட்டவிரோத புலம்பெயந்தோரை ஏற்றிச் செல்லும் போது ஓட்டுநர் காரை மோதி விபத்துக்குள்ளாக்கினார்

பெசூட்: 10 ஆவணமற்ற புலம்பெயர்ந்தவர்களுடன் அவர் ஓட்டிச் சென்ற கார், கம்போங் டோக் டோர் என்ற இடத்தில் மோதி விபத்துக்குள்ளானதில், விரைவாகப் பணம் சம்பாதிக்கலாம் என்ற ஒருவரின் நம்பிக்கை பொய்த்துப் போய், அவர் போலீசாரால் கைது செய்யப்பட்டார்.

பெசூட் காவல்துறைத் தலைவர் அப்துல் ரோசாக் முஹம்மது கூறுகையில், கிளந்தனின் குவா முசாங்கில் உள்ள சிக்குவிலிருந்து பகாங்கின் கம்பாங்கிற்கு வெளிநாட்டினரைக் கொண்டு செல்வதற்காக அந்த நபருக்கு RM1,200 வழங்கப்பட்டதாக நம்பப்படுகிறது.

காலை 7.20 மணியளவில் ஓட்டுநர் உறங்கிவிட்டதாக நம்பப்படும் போது, ​​அதே திசையில் சென்ற மற்றொரு காரின் மீது அவரது காரை மோதியதாக அவர் கூறினார்.  ஆவணமற்ற புலம்பெயர்ந்தோர் தப்பி ஓடிவிட்டனர். அவர்களில் ஒருவரை காயம் அடைந்து விட்டதால் அவரை சம்பவ இடத்திலேயே விட்டுவிட்டனர். எவ்வாறாயினும், அவர்களில் மூவர் கிராம மக்களால் பிடிக்கப்பட்டு போலீசாரிடம் ஒப்படைக்கப்பட்டனர் என்று ரோசாக் இன்று ஒரு அறிக்கையில் தெரிவித்தார். மீதமுள்ள ஆறு ஆவணமற்ற புலம்பெயர்ந்தவர்களை போலீசார் தேடி வருவதாக அவர் கூறினார்.

காயமடைந்தவர்கள் உட்பட கைது செய்யப்பட்ட புலம்பெயர்ந்தோர் 19 மற்றும் 47 வயதுடையவர்கள். 34 வயதான ஓட்டுநர் போதைப்பொருள் உட்கொண்டிருப்பது உறுதி செய்யப்பட்டது.

காயமடைந்த ஓட்டுநர், போதைப்பொருள் தொடர்பான குற்றங்களுக்குப் பதிவு செய்துள்ளார். காயமடைந்தவர்கள் அனைவரும் பெசூட் மருத்துவமனைக்கு சிகிச்சைக்காக அனுப்பப்பட்டதாக ரோசாக் கூறினார். இந்த சம்பவத்தில் பரவசத்திற்கு பயன்படுத்தப்படும் நான்கு மாத்திரைகள் மற்றும் ஆறு கைபேசிகளையும் போலீசார் கைப்பற்றினர்.

LEAVE A REPLY

Please enter your comment!
Please enter your name here