விரைவுச் சாலையில் ஏற்பட்ட விபத்தில் லோரி ஓட்டுநர் காயமடைந்தார்

தங்காக்,வடக்கு-தெற்கு விரைவுச்சாலையின் (NSE) தெற்கு நோக்கிச் செல்லும் KM161.4 இல் லோரியும் கிரேனும் மோதிய விபத்தில் ஆண் லோரி டிரைவர் காயமடைந்தார். வியாழக்கிழமை (ஆகஸ்ட் 25) காலை 7.53 மணிக்கு சம்பவம் குறித்து அவசர அழைப்பு வந்ததாக ஜோகூர் தீயணைப்பு மற்றும் மீட்புத் துறை செயல்பாட்டு மையம் தெரிவித்துள்ளது.

தங்காக் மற்றும் புக்கிட் கம்பீர் நிலையங்களில் இருந்து 15 தீயணைப்பு வீரர்கள் சம்பவ இடத்திற்கு அனுப்பப்பட்டதாக தங்காக் தீயணைப்பு நிலையத் தலைவர் ரஃபியா அஜீஸ் தெரிவித்தார்.

10 டன் எடையுள்ள லோரியின் 24 வயது ஓட்டுநர் கிரேனைப் பின்பக்கமாக நிறுத்தினார் என்று அவர் ஒரு அறிக்கையில் தெரிவித்தார். லோரியில் சிக்கிய டிரைவரை மீட்க தீயணைப்பு வீரர்கள் டெலஸ்கோபிக் ரேம் கம்பியைப் பயன்படுத்த வேண்டும் என்று ரஃபியா கூறினார். 32 வயதான ஆண் கிரேன் டிரைவர் காயமின்றி தப்பினார் என்று அவர் கூறினார்.

இரண்டு தீயணைப்பு மற்றும் மீட்பு டெண்டர் (FRT) வாகனங்கள் மற்றும் ஒரு அவசர மருத்துவப் பதில் சேவைகள் (EMRS) வாகனம் இந்த நடவடிக்கையில் பயன்படுத்தப்பட்டதாக அவர் கூறினார். 24 வயதான லோரி சாரதி மேலதிக நடவடிக்கைகளுக்காக சுகாதார அமைச்சின் துணை மருத்துவக் குழுவிடம் ஒப்படைக்கப்பட்டதாக ரஃபியா கூறினார். மூத்த அதிகாரி II K. குமார் தலைமையிலான இந்த நடவடிக்கை காலை 8.28 மணியளவில் முடிவுக்கு வந்தது.

LEAVE A REPLY

Please enter your comment!
Please enter your name here