நான் இஸ்மாயில் சப்ரியை பிரதமர் ஆவதற்கு முன்புதான் சந்தித்தேன் என்கிறார் துன் மகாதீர்

சமீபத்தில் பிரதமர் டத்தோஸ்ரீ இஸ்மாயில் சப்ரி யாக்கோப்புடன் எந்த சந்திப்பும் நடைபெறவில்லை என்கிறார் துன் டாக்டர் மகாதீர் முகமது. இது வெறும் கதை, பொய். நான் அவரை சந்திக்கவில்லை என்று முன்னாள் பிரதமர் கூறினார். அண்மையில் சந்திப்பு ஒன்று இடம்பெற்றதாக பரவி வரும் வதந்திகள் தொடர்பில் கருத்து தெரிவிக்கும் போதே அவர் இவ்வாறு தெரிவித்துள்ளார்.

அவர் பிரதமராவதற்கு முன்பு நான் அவரைச் சந்தித்தேன். நான் அவருக்கு சில ஆலோசனைகளை வழங்கினேன். ஆனால் அவர் பிரதமரான பிறகு நான் அவரை சந்திக்கவில்லை என்று அவர் மேலும் கூறினார். ஒரு பிரதமருக்கு பிரச்சனைகளை தீர்க்கும் மனநிலை தேவை என்று டாக்டர் மகாதீர் கூறினார். இஸ்மாயில் சப்ரிக்கு பிரதமர் பற்றிய அவரது பார்வையை கேட்டபோது அவருக்கு “அனுபவம்” மற்றும் “யோசனைகள்” இல்லை என்றார்.

அவருக்கு அனுபவமும் இல்லை, யோசனையும் இல்லை. நாம் பிரதமராகும்போது, ​​பிரச்சினைகளைத் தீர்க்கும் மனநிலையை நாம் கொண்டிருக்க வேண்டும் என்று அவர் பார்ட்டி பெர்ஜாசா மலேசியாவின் இம்பியன் நேஷனல் 2040 ஐ அறிமுகப்படுத்திய பின்னர் செய்தியாளர் கூட்டத்தில் கூறினார். இப்போது பல பிரச்சனைகள் உள்ளன. பொருளாதார, அரசியல், சமூக மற்றும் வெளிநாட்டு உறவுகளில் சிக்கல்கள் உள்ளன என்று அவர் மேலும் கூறினார்.

பார்ட்டி பெஜுவாங் தனா ஏர் மற்றும் புதிதாக உருவாக்கப்பட்ட இயக்கமான கெராக்கன் தனா ஏர் (ஜிடிஏ) ஆகியவற்றின் தலைவரான டாக்டர் மகாதீர் ஒரு உதாரணத்தை மேற்கோள் காட்டி, வெளிநாட்டு தூதர்கள் மற்றும் முதலீட்டாளர்கள் அரசாங்கப் பிரதிநிதிகளைச் சந்திப்பதில் சிரமம் இருப்பதாகக் கூறினார். இப்போது தலைவர்களுக்கு பணம் மட்டுமே தேவை, வேலை செய்யத் தெரியாததால் உலகம் நம்மை இழிவாகப் பார்க்கிறது என்று அவர் கூறினார். பார்ட்டி பெர்ஜாசா சமீபத்தில் GTA கூட்டணியின் கீழ் பல கட்சிகளுடன் ஒத்துழைப்பை அறிவித்தது.

LEAVE A REPLY

Please enter your comment!
Please enter your name here