1.2 மில்லியன் சீன நாட்டு பிரஜைகள் மலேசியாவில் இருப்பதாக கூறப்படுவதை உள்துறை அமைச்சகம் தெளிவுபடுத்தும்

லாரூட்: 2018 மற்றும் 2021 க்கு இடையில் நாட்டிற்குள் நுழைந்த 1.2 மில்லியன் சீன பிரஜைகள் நாட்டை விட்டு வெளியேறவில்லை என்ற குற்றச்சாட்டுகளை உள்துறை அமைச்சகம் விரைவில் தெளிவுபடுத்தும் என்று உள்துறை அமைச்சர் டத்தோஸ்ரீ ஹம்சா ஜைனுடின் கூறினார்.

வெள்ளிக்கிழமை (ஆகஸ்ட் 26) லாரூட் பெர்சத்து பிரிவு கூட்டத்தைத் தொடங்கிய பின்னர், கட்சியின் பெர்சத்து பொதுச் செயலாளரும் லாரூட் நாடாளுமன்ற உறுப்பினருமான ஹம்சா கூறினார்.

குடிநுழைவுத் துறை புள்ளிவிபரங்களின் அடிப்படையில், நாட்டிற்குள் நுழைந்த சீனப் பிரஜைகளின் எண்ணிக்கை 7,177,043 ஆனால், 5,954,765 நபர்கள் தங்கள் நாட்டுக்குத் திரும்பினர் என்றும் இதனால் 1,222,278 மலேசியாவை விட்டு வெளியேறவில்லை என்று சமீபத்திய அறிக்கைகள் கூறுகின்றன.

இதற்கிடையில், நிகழ்ச்சியின் போது, ​​ஹம்சா சுங்கை லிமாவ் மற்றும் பாயா பெசார் கிளைகளில் இருந்து 204 பெர்சத்து உறுப்பினர் விண்ணப்பப் படிவங்களைப் பெற்றார்.

LEAVE A REPLY

Please enter your comment!
Please enter your name here