கார்டேனியா ரொட்டியின் விலை மீண்டும் அதிகரிப்பு

கோலாலம்பூர், ஆகஸ்ட் 28:

தீபகற்ப மலேசியாவில் உள்ள கார்டேனியா ரொட்டி தயாரிப்புகளை உற்பத்தி செய்யும் கார்டேனியா பேக்கரீஸ் (KL) Sdn Bhd நிறுவனம், எதிர்வரும் செப்டம்பர் 1 முதல் தனது தயாரிப்புகளின் விலையை உயர்த்துவதாக அறிவித்துள்ளது.

கார்டேனியா பேக்கரீஸ் (KL) இன் தலைமை நிர்வாக அதிகாரி கோ சின் ஹுவாட் கூறுகையில், கார்டேனியா அதன் 53 வகையான தயாரிப்புகளின் விலையை  புதுப்பித்துள்ளதாக கூறினார்.

“முன்பு இருந்த விற்பனை விலையை தக்கவைக்க நாங்கள் எங்களால் முடிந்த அனைத்தையும் செய்துள்ளோம், ஆனால் தொடர்ந்து அதிகரித்து வரும் கோதுமை மா மற்றும் காய்கறி கொழுப்பு போன்ற மூலப்பொருட்களின் விலை காரணமாக, விலையை மாற்ற வேண்டிய அவசியம் ஏற்பட்டுள்ளது.

“எங்கள் அனைத்து வாடிக்கையாளர்கள் மற்றும் பயனர்களின் திருப்திக்காக தயாரிப்பு தரத்தை சரியான அளவில் பராமரிக்க நாங்கள் எப்போதும் உறுதியுடன் இருப்போம்” என்று அவர் இன்று வெளியிட்டுள்ள ஒரு கடிதத்தில் கூறினார்.

கார்டேனியா ஒரிஜினல் கிளாசிக் ரொட்டியின் விலை 20 சென்ட் உயர்ந்து RM3 ஆகவும், கார்டேனியா ஒரிஜினல் கிளாசிக் ஜம்போவின் விலை RM4.30 ஆகவும், 30 சென் ஆக உயர்ந்தது.

கார்டேனியா முழு கோதுமை ரொட்டி RM4 க்கு விற்கப்படும் அதே நேரத்தில் Bran & WheatGerm ரொட்டி RM3.50 விலையில் விற்கப்படுகிறது.

QuickBites கிரீம் ரொட்டி 10 சென் உயர்ந்து RM1.10 ஆகவும், சம்பல் பிலிஸ் ரொட்டி 20 சென் உயர்ந்து RM1.50 ஆகவும் இருந்தது.

சில்லறை விற்பனையாளருக்கு அனுப்பப்பட்ட கார்டேனியா ரொட்டி தயாரிப்புகளின் விலையில் மாற்றம் குறித்த கடிதம் சமூக ஊடகங்களில் பெரிதும் பகிரப்பட்டது மேலும் @KlutzyKucing என்ற பெயரில் டுவிட்டர் பயனரால் பகிரப்பட்டிருந்தது குறிப்பிடத்தக்கது.

LEAVE A REPLY

Please enter your comment!
Please enter your name here