ஒராங் அஸ்லி சிறுமியை பாலியல் பலாத்காரம் செய்ததாக மூன்று பேர் மீது குற்றச்சாட்டு

குவாந்தானில்  இரண்டு வாரங்களுக்கு முன்பு 14 வயது ஓராங் அஸ்லி சிறுமியை பாலியல் பலாத்காரம் செய்ததாக 3 ஓராங் அஸ்லி ஆண்கள் மீது செஷன்ஸ் கோர்ட்டில் இன்று குற்றம் சாட்டப்பட்டது. ரோஸ்லி பாக்கர் 29, ஹெல்மட் 22, மற்றும் முராத் அஹ்மத் 26, ஆகியோர் குற்றச்சாட்டை  மறுத்து நீதிபதி ஷாருல் ரிசல் மஜித் முன் விசாரணை கோரினர்.

கடந்த ஆகஸ்ட் 20 ஆம் தேதி காலை 11.15 மணி முதல் மறுநாள் காலை 7 மணி வரை புக்கிட் இபாம், முவாத்சம் ஷா, ரொம்பினில் உள்ள பழைய கல்லறைக்கு அருகிலுள்ள காட்டுப் பகுதியில் சிறுமியை கூட்டு பாலியல் பலாத்காரம் செய்ததாக அவர்கள் மூவர் மீதும் கூட்டாக குற்றம் சாட்டப்பட்டது.

குற்றவியல் சட்டத்தின் 375B பிரிவின் கீழ் கட்டமைக்கப்பட்ட குற்றச்சாட்டு, குற்றம் நிரூபிக்கப்பட்டால் 10 முதல் 30 ஆண்டுகள் வரை சிறைத்தண்டனை வழங்குகிறது. சிறுமியை கொலை செய்ததாக மற்றொரு குற்றச்சாட்டை எதிர்கொண்டதால் ஜாமீன் அனுமதிக்கப்படவில்லை. நீதிமன்றம் செப்டம்பர் 29 அன்று வழக்கிற்கான தேதியை நிர்ணயித்தது.

LEAVE A REPLY

Please enter your comment!
Please enter your name here