திரைப்பட படப்பிடிப்புகளுக்கு ஈப்போ புதிய இடமாக இருக்கும் என்று மேயர் கூறுகிறார்

ஈப்போ, இந்தியாவில் மும்பையைப் போன்று திரைப்பட நகரமாக ஈப்போ நகருக்கு வாய்ப்பு உள்ளது என்று டத்தோ ருமைசி பஹாரின் கூறுகிறார். 10 ஆண்டுகளுக்குள் நகரத்தை திரைப்பட படப்பிடிப்புக்கான இடமாக மாற்ற நகர சபை இலக்கு வைத்துள்ளதாக ஈப்போ மேயர் கூறினார்.

இப்போது எங்கள் கவனம் சிறந்த இணைய இணைப்பு உட்பட தொடர்புடைய உள்கட்டமைப்பு மற்றும் தொழில்நுட்பத்தைக் கொண்டிருப்பதாகும். இன்னும் இரண்டு ஆண்டுகளில், தென்கிழக்கு ஆசியப் பிராந்தியத்தில் படப்பிடிப்பிற்கான சிறந்த நகரங்களில் ஒன்றாக ஈப்போவை மாற்றுவதற்குத் தேவையான அனைத்து உள்கட்டமைப்புகளும் எங்களிடம் இருக்கும் என்று நம்புகிறோம் என்றார்.

கோவிட் -19 தொற்றுநோயை முன்னணியில் உள்ளவர்கள் எவ்வாறு எதிர்கொள்கிறார்கள் என்பதன் மூலம் ஈர்க்கப்பட்ட “Juang” திரைப்படத்தை விளம்பரப்படுத்துவதற்காக வியாழக்கிழமை (செப்டம்பர் 1) இங்குள்ள ஒரு ஹோட்டலில் நடந்த செய்தியாளர் கூட்டத்தில் ரூமைசி இவ்வாறு கூறினார். இன்னும் 10 ஆண்டுகளில் மக்கள் வந்து திரைப்படம் எடுக்கும் நகரமாக ஈப்போ இருக்க வேண்டும் என்று நாங்கள் விரும்புகிறோம்.

LEAVE A REPLY

Please enter your comment!
Please enter your name here