தனது 6 மாதஆண் குழந்தையைக் கொன்ற தாயார் மீது திங்கள்கிழமை குற்றம் சாட்டப்படும்

சமீபத்தில் ஆறு மாத ஆண் குழந்தை இறந்த சம்பவத்தில் தொடர்புடையதாக சந்தேகத்தின் பேரில் கைது செய்யப்பட்ட அக்குழந்தையின் தாயான உள்ளூர் பெண் ஒருவர், வரும் திங்கட்கிழமை அம்பாங் நீதிமன்றத்தில் குற்றஞ்சாட்டப்படுவார். அம்பாங் ஜெயா மாவட்ட காவல்துறைத் தலைவர் ஏசிபி முகமட் ஃபரூக் எஷாக் (படம்) கூறுகையில், அந்த குழந்தையின் தாயான 34 வயதுப் பெண் மீது குற்றவியல் சட்டத்தின் 302ஆவது பிரிவின் கீழ் கொலைக் குற்றம் சாட்டப்படும்.

சந்தேக நபரின் கணவர், 31 வயதான இந்தோனேசிய குடிமகன் முகமது ருசெம், விசாரணைக்கு உதவுவதற்காக இன்னும் தலைமறைவாக உள்ள மற்றொரு நபரை போலீசார் தீவிரமாக கண்காணித்து வருகின்றனர் என்று அவர் இன்று ஒரு அறிக்கையில் தெரிவித்தார்.

கடந்த சனிக்கிழமை, துங்கு அசிசா மருத்துவமனையில் மருத்துவ அதிகாரிகள் வாந்தி மற்றும் வலிப்பு காரணமாக சுயநினைவின்றி இருந்த ஒரு ஆண் குழந்தை அனுமதிக்கப்பட்டார். ஆனால் கடந்த திங்கட்கிழமை மாலை 4.30 மணியளவில் இறந்துவிட்டதாக உறுதி செய்யப்பட்டது. பரிசோதனையின் முடிவில் பாதிக்கப்பட்டவரின் வலது தொடை மற்றும் புருவத்தில் காயங்கள் இருப்பது கண்டறியப்பட்டது.

LEAVE A REPLY

Please enter your comment!
Please enter your name here