வங்கதேச துப்புரவு தொழிலாளி தனது நண்பரை கொலை செய்ததாக குற்றச்சாட்டு

பாலேக் புலாவ், பங்களாதேஷைச் சேர்ந்த துப்புரவுத் தொழிலாளி, கடந்த மாதம் தனது நாட்டவரைக் கொன்றதாக மாஜிஸ்திரேட் நீதிமன்றத்தில் இன்று குற்றம் சாட்டப்பட்டார். 32 வயதான முகமது இம்ரான் மியா, மாஜிஸ்திரேட் நூர் ஃபத்ரினா சுல்கைரி முன் குற்றச்சாட்டு வாசிக்கப்பட்ட பிறகு தலையசைத்தார்.

இந்த வழக்கு உயர் நீதிமன்றத்தின் அதிகார வரம்பில் உள்ளதால் குற்றம் சாட்டப்பட்டவர்கள் எந்த மனுவையும் தாக்கல் செய்யவில்லை. ஆகஸ்ட் 21 ஆம் தேதி இரவு 9.30 மணி முதல் 11.17 மணி வரை இங்குள்ள பயான் பாருவில் உள்ள Kompleks Astaka Bukit Gedung, நுழைவாயிலில் ஆலம் சஃபிக்கை கொலை செய்ததாக முகமது இம்ரான் மீது குற்றம் சாட்டப்பட்டது.

குற்றவியல் சட்டத்தின் பிரிவு 302 இன் கீழ், குற்றம் நிரூபிக்கப்பட்டவுடன் கட்டாய மரண தண்டனை விதிக்கப்படுகிறது. பிரேத பரிசோதனை அறிக்கை நிலுவையில் இருக்கும் நிலையில் நவம்பர் 23ஆம் தேதிக்கு நீதிமன்றம் உத்தரவிட்டது. குற்றம் சாட்டப்பட்டவர் சார்பில் யாரும் ஆஜராகாமல் இருந்த நிலையில், அரசுத் தரப்பில் துணை அரசு வழக்கறிஞர் நூருல் அத்திகா அஷரப் அலி ஆஜரானார்.

LEAVE A REPLY

Please enter your comment!
Please enter your name here