ஜகாத் உதவி வழங்க தேடிய குடும்பம் ஆடம்பர அடுக்குமாடியில் இருப்பது கண்டு சமய இலாகாவினர் அதிர்ச்சி

“ஜகாத்” உதவிக்காக முறையிட்ட ஒரு குடும்பத்தைத் தேடும் போது கூட்டரசு பிரதேச இஸ்லாமிய சமய இலாகா அதிகாரிகள் அதிர்ச்சியடைந்தனர் – மேலும் அவர்கள் ஒரு ஆடம்பரமான குடியிருப்பில் தங்கியிருப்பதைக் கண்டனர். ஜகாத் உதவி பொதுவாக ஏழைகளுக்கும் தேவைப்படுபவர்களுக்கும் விநியோகிக்கப்படுகிறது.

பல சிசிடிவி கேமராக்கள் பொருத்தப்பட்ட காவலர் இல்லத்தைக் கொண்ட ஒரு காண்டோமினியம் கட்டிடத்தில் குடும்பம் ஒரு யூனிட்டை வாடகைக்கு எடுத்ததாக இலாகா ஒரு ஆன்லைன் இடுகையில் தெரிவித்துள்ளது. பொதுவாக, பொருளாதார ரீதியாக சிரமப்படுபவர்கள் இதுபோன்ற ஆடம்பரமான வீடுகளில் தங்க முடியாது என்று கவுன்சில் கூறியது.

வாழ்க்கையைச் சமாளிக்க முடியாமல் திணறுபவர்கள் தங்கள் வாழ்க்கை முறையை மாற்றத் தயாராக இருக்க வேண்டும் என்று அறிவுறுத்தியது. நம்முடைய தேவைகள் மற்றும் தேவைகளை நாம் வாங்கக்கூடியவற்றின் அடிப்படையில் எவ்வாறு இடமளிக்க வேண்டும் என்பதை நாங்கள் தெரிந்து கொள்ள வேண்டும் என்று கவுன்சில் கூறியது.

LEAVE A REPLY

Please enter your comment!
Please enter your name here