தொழிலாளர் மிரட்டலுக்கு எதிராக மனிதவள அமைச்சகம் சமரசம் செய்யாது: சரவணன்

கோலாலம்பூர்: உள்நாட்டு மற்றும் வெளிநாட்டு தொழிலாளர்களுக்கு எதிரான எந்தவொரு மிரட்டலுக்கும் எதிராக மனிதவள அமைச்சகம் சமரசம் செய்து கொள்ளாது என்று அதன் அமைச்சர் டத்தோஸ்ரீ எம். சரவணன் கூறினார்.

தொழிலாளர் சட்டங்களை மீறும் முதலாளிகள் மீது கடுமையான நடவடிக்கை எடுக்கப்படும்.   மனிதாபிமானமற்ற முறையில் செயல்படும் எந்தவொரு முதலாளியையும் அமைச்சகம் பாதுகாக்காது.

இந்த முயற்சியின் மூலம், முதலாளிகள் தங்கள் தொழிலாளர்கள் மீது எடுக்கப்படும் நடவடிக்கையில் அதிக உணர்திறன் கொண்டவர்களாக இருப்பார்கள் என்று நான் நம்புகிறேன் என்று அவர்  வெளியிட்ட அறிக்கையில், ஊதியம் பெறாதது மட்டுமல்லாமல் துன்புறுத்தலுக்கு ஆளான  இந்தோனேசிய வீட்டு உதவியாளரின் புகாரைத் தொடர்ந்து அவர் கூறினார்.

தொழிலாளர்களிடம் மனிதாபிமானமற்ற முறையில் நடந்து கொள்ள வேண்டாம் என்றும் சரவணன் முதலாளிகளுக்கு நினைவூட்டினார். வழக்கு தொடர்பாக, பாதிக்கப்பட்டவர் செலாயாங் மருத்துவமனையில் சிகிச்சை பெற்று வருவதாகவும், இது குறித்து விசாரிக்க தொழிலாளர் அலுவலகத்திற்கு உத்தரவிடப்பட்டுள்ளதாகவும் அவர் கூறினார்.

பத்து கேவ்ஸ் பகுதியை தளமாகக் கொண்ட முதலாளி, பாதிக்கப்பட்டவருக்கு 2019 இல் வேலை செய்யத் தொடங்கியதிலிருந்து பணம் செலுத்தவில்லை என்பதும், அவர்களுக்கு கிட்டத்தட்ட RM32,000 கடன்பட்டிருப்பதும் இதுவரை விசாரணையில் தெரியவந்துள்ளது.

LEAVE A REPLY

Please enter your comment!
Please enter your name here