வீட்டில் ஏற்பட்ட தீயில் 2 மற்றும் 3 வயது குழந்தைகள் உயிரிழந்தனர்

ஜோகூர் பாரு, கம்போங் டத்தோ சுலைமான் மெந்தாரியில் உள்ள வீட்டில் தீப்பிடித்ததில் இரண்டு உடன்பிறப்புகள் படுக்கையறையில் இறந்து கிடந்தனர். சனிக்கிழமை (செப்டம்பர் 3) மதியம் 1.41 மணிக்கு இந்த சம்பவம் குறித்து தங்களுக்கு அவசர அழைப்பு வந்ததாக தெப்ராவ் தீயணைப்பு மற்றும் மீட்புத் துறையின் செயல் தலைவர் முகமட் ரிட்சுவான் மாலெக் ரிவான் கூறினார்.

தெப்ராவ் மற்றும் லார்கின் தீயணைப்பு நிலையங்களில் இருந்து மொத்தம் 21 தீயணைப்பு வீரர்கள் அழைப்பைப் பெற்ற பிறகு சம்பவ இடத்திற்கு அனுப்பப்பட்டனர். தீயினால் வீட்டின் 60% சேதம் ஏற்பட்டது மற்றும் இரண்டு பாதிக்கப்பட்டவர்கள் ஒரு படுக்கையறையில் இறந்து கிடந்தனர் என்று அவர் இங்கே ஒரு அறிக்கையில் தெரிவித்தார்.

தீயணைப்பு வீரர்கள் வருவதற்கு முன்னரே பொதுமக்கள் தீயை அணைக்கத் தொடங்கியதாக அவர் குறிப்பிட்டார். இந்த சம்பவத்தில் உயிரிழந்த இருவருக்கும் இரண்டு மற்றும் மூன்று வயது இருக்கும். பிற்பகல் 2.20 மணியளவில் நிலைமை கட்டுக்குள் கொண்டுவரப்பட்டது என்று அவர் கூறினார். நடவடிக்கைகள் இன்னும் தொடர்கின்றன.

LEAVE A REPLY

Please enter your comment!
Please enter your name here