கெடா மலேசியக் குடும்ப அபிலாசைகள் சுற்றுப்பயணத்தில் போக்குவரத்து சம்மன்களுக்கு 50% தள்ளுபடி

அலோர் ஸ்டார், செப்டம்பர் 4 :

தாருல் அமான் ஸ்டேடியத்தில் நடைபெறும் கெடா மாநில அளவிலான மலேசியக் குடும்ப அபிலாசைகள் (AKM) சுற்றுப்பயணத்துடன் இணைந்து போக்குவரத்து சம்மன்களுக்கு 50 சதவீத தள்ளுபடியை கெடாவாசிகள் பயன்படுத்திக் கொள்ளுமாறு கேட்டுக் கொள்ளப்படுகிறார்கள்.

இன்று மாலை 5 மணியுடன் முடிவடையும் சலுகையை பொதுமக்கள் தவறவிட மாட்டார்கள் என்று கெடா காவல்துறையின் தற்காலிக போக்குவரத்து அமலாக்கம் மற்றும் புலனாய்வுப் பிரிவின் மேற்பார்வையாளர் சார்ஜென்ட் மேஜர் ஜமாலுடின் கூறினார்.

“கெடா குழுவிற்கான நிலுவையில் உள்ள வழக்குகளை தீர்க்க இலக்கு நிர்ணயித்துள்ளோம். பொதுமக்கள் மற்ற ஏஜென்சிகள் மற்றும் நிறுவனங்களின் சாவடிகளுக்குச் செல்வது மட்டுமல்லாமல், எங்கள் கவுண்டரில் நின்று தங்கள் சம்மன்களைச் சரிபார்த்துச் செலுத்துவார்கள் என்று நாங்கள் நம்புகிறோம்,” என்று அவர் கூறினார்.

கெடா AKM சுற்றுப்பயணத்தின் முதல் மற்றும் இரண்டாவது நாட்களில் RM331,000 மதிப்புள்ள சம்மன்கள் வசூலிக்கப்பட்டதாக ஜமாலுடின் மேலும் கூறினார்.

LEAVE A REPLY

Please enter your comment!
Please enter your name here