தன் குழந்தையை கொன்ற குமாஸ்தாவான தாயார் மீது குற்றச்சாட்டு

34 வயதான  குமாஸ்தா  ஒருவர் தனது ஆறு மாத ஆண் குழந்தையைக் கொன்றதாக அம்பாங் மாஜிஸ்திரேட் நீதிமன்றத்தில் குற்றம் சாட்டப்பட்டார். 34 வயதான Zainah Misdin, மாஜிஸ்திரேட் Amalina Basirah Md Top முன் குற்றச்சாட்டு அவரிடம் வாசிக்கப்பட்டபோது தலையசைத்தார்.

கொலை வழக்குகள் உயர் நீதிமன்றத்தின் அதிகார வரம்பிற்குள் வருவதால், எந்த மனுவும் பதிவு செய்யப்படவில்லை.

ஆகஸ்ட் 23 அன்று இரவு 7.40 மணியளவில் இங்குள்ள ஜாலான் செலடாங், 2 கம்போங் கிளாங் கேட்டில் உள்ள ஒரு வீட்டில் குழந்தையின் மரணத்தை ஏற்படுத்தியதன் மூலம் அந்தப் பெண், இன்னும் தலைமறைவாக உள்ள மற்றொரு நபருடன் சேர்ந்து கொலை செய்ததாக குற்றம் சாட்டப்பட்டார்.

தண்டனைச் சட்டத்தின் 302இன் பிரிவின் கீழ் ஜைனா மீது குற்றம் சாட்டப்பட்டது.  இது குற்றம் நிரூபிக்கப்பட்டால் கட்டாய மரண தண்டனையை வழங்குகிறது. நீதிமன்றம் டிசம்பர் 6ஆம் தேதியை வழக்கு தேதியாக குறிப்பிட்டது. ஆகஸ்டு 30ஆம் தேதி, ஆறு மாதக் குழந்தையைக் கொன்ற வழக்கில் பெண் ஒருவர் கைது செய்யப்பட்டதாகத் தெரிவிக்கப்பட்டது.

அம்பாங் ஜெயா மாவட்ட காவல்துறைத் தலைவர் ஏசிபி முகமட் ஃபாரூக் எஷாக் கூறுகையில், ஆகஸ்ட் 29 ஆம் தேதி மயக்கமடைந்த ஆண் குழந்தைக்கு துங்கு அஜிசா மருத்துவமனையின் மருத்துவ அதிகாரி சிகிச்சை அளித்தார். அன்றைய தினம் மாலை 4.30 மணியளவில் குழந்தை இறந்ததாக அறிவிக்கப்பட்டது.

LEAVE A REPLY

Please enter your comment!
Please enter your name here