முதலாளியின் 150,000 ரிங்கிட் தங்க நகைகளை திருடிய வெளிநாட்டுப் பணிப்பெண் கைது

பெட்டாலிங் ஜெயா: புகாரைப் பெற்று 24 மணி நேரத்திற்குள், RM150,000 மதிப்பிலான தங்கத் துண்டுகள் மற்றும் நகைகள் திருடப்பட்ட வழக்கை விசாரிக்க உதவுவதற்காக ஒரு வெளிநாட்டுப் பணிப்பெண் காவல்துறையால் கைது செய்யப்பட்டார்.

பெட்டாலிங் ஜெயா மாவட்ட காவல்துறை தலைமை உதவி ஆணையர் முகமட் ஃபக்ருதீன் அப்துல் ஹமீத் கூறுகையில், நேற்று காலை சுமார் 10 மணியளவில் 40 வயதுடைய உள்ளூர் பெண் ஒருவரிடம் திருட்டு சம்பவம் குறித்து காவல்துறைக்கு புகார் வந்தது.

நேற்று மாலை சுமார் 7.40 மணியளவில் கிளானா ஜெயாவில் உள்ள முறைப்பாட்டாளரின் இல்லத்தில் களஞ்சியப்படுத்தப்பட்டிருந்த நேற்று தங்க நகைகள் திருடப்பட்டதை அறிந்ததாக அவர் தெரிவித்தார்.

தகவலின் பேரில், சம்பவம் நடந்த அதே நாளில் பிற்பகல் 3 மணியளவில் பெட்டாலிங் ஜெயா மாவட்ட காவல்துறை தலைமையகத்திலிருந்து (IPD) ஒரு போலீஸ் குழு 55 வயதான வெளிநாட்டுப் பெண்ணைக் கைது செய்ய முடிந்தது.

சந்தேக நபர் புகார்தாரரின் வீட்டில் பகுதி நேரப் பணிப்பெண்ணாக உள்ளார். சந்தேகநபரிடம் நடத்திய விசாரணையின் முடிவில் கோலாலம்பூர் பகுதியில் உள்ள முகவரியுடன் கூடிய வீட்டில் திருடப்பட்டதாக சந்தேகிக்கப்படும் நகைகள் கண்டுபிடிக்கப்பட்டன.

பறிமுதல் செய்யப்பட்ட பொருட்களில் பல்வேறு அளவுகள் மற்றும் எடைகள் கொண்ட 12,999.9 தங்கத் துண்டுகள், நான்கு தங்க தினார்கள், இரண்டு தங்க மோதிரங்கள், ஒரு தங்க பதக்கத்துடன் கூடிய செயின் மற்றும் இரண்டு துருப்பிடிக்காத எஃகு கொள்கலன்கள் உள்ளன.

சந்தேகநபர் கடந்த 13 வருடங்களாக இந்த நாட்டில் பணிப்பெண்ணாக பணிபுரிந்து வந்தவர் எனவும், அவருக்கு முன்னைய குற்றப் பதிவுகள் எதுவும் இல்லை எனவும் ஆரம்பக்கட்ட சோதனையில் கண்டறியப்பட்டுள்ளது.

சந்தேக நபரிடம் கடவுச்சீட்டு மற்றும் அனுமதிப்பத்திரம் உள்ளதாகவும், எனினும் இந்த விஷயம் தொடர்பாக மலேசிய குடிவரவுத் திணைக்களத்திடம் (JIM) குடிவரவு நம்பகத்தன்மை அறிக்கை கோரப்படும் எனவும் அவர் கூறினார்.

சந்தேக நபர் மூன்று நாட்கள் விளக்கமறியலில் வைக்கப்பட்டார் மற்றும் திருட்டுக்கான தண்டனைச் சட்டம் பிரிவு 380 இன் படி வழக்கு விசாரிக்கப்பட்டது. குற்றம் நிரூபிக்கப்பட்டால், 10 ஆண்டுகள் வரை சிறைத்தண்டனை மற்றும் அபராதம் விதிக்கப்படலாம் என்று அவர் கூறினார்.

LEAVE A REPLY

Please enter your comment!
Please enter your name here