ஆடவரை கத்தியால் குத்திய குற்றத்திற்காக 5 வெளிநாட்டினர் கைது

க்ளோஸ்-சர்க்யூட் தொலைக்காட்சி (சிசிடிவி) காட்சிகள் மூலம் ஸ்ரீ பெட்டாலிங்கில் ஆடவரை  கத்தியால் குத்திய குற்றத்திற்காக  ஐந்து வெளிநாட்டவர்கள் கைது செய்யப்பட்டுள்ளனர்.

புதன்கிழமை (செப்டம்பர் 7) அதிகாலை 3.49 மணியளவில் ஜாலான் ராடின் பாகஸ் 8 க்கு அருகில் ஒரு நபர் முகம் குப்புற படுத்திருப்பதை போலீஸ் ரோந்துக் குழு கண்டுபிடித்ததாக பிரிக்ஃபீல்ட்ஸ் துணை OCPD Suppt Basri Sagoni தெரிவித்தார்.

பாதிக்கப்பட்டவரின் உடற்பகுதியின் இடது பக்கத்தில் கத்தியால் குத்தப்பட்டது. பாதிக்கப்பட்ட ஒரு வெளிநாட்டவரும் குடிபோதையில் இருந்ததாக நாங்கள் நம்புகிறோம். அவர் சிகிச்சைக்காக அருகிலுள்ள மருத்துவமனைக்கு அனுப்பப்பட்டார் என்று அவர் தொடர்பு கொண்டபோது கூறினார்.

குற்றம் நடந்த இடத்தில் ஆயுதம் எதுவும் கண்டுபிடிக்கப்படவில்லை. ஆனால் சிசிடிவி காட்சிகள் ஐந்து சந்தேக நபர்களை கைது செய்ய வழிவகுத்தது. அவர்களில் இருவரின் முகத்தில் காயங்கள் இருந்தன. அவர்கள் குடிநுழைவுச் சட்டத்தின் கீழ் தடுத்து வைக்கப்பட்டுள்ளனர் என்றார்.

LEAVE A REPLY

Please enter your comment!
Please enter your name here