கழிவறையில் ஆசிரியரை எட்டி பார்த்த ஆடவர் போலீசாரால் தேடப்பட்டு வருகிறார்

ஷா ஆலம்: கடந்த மாதம் இங்குள்ள தேசிய விளையாட்டு வளாகத்தில் உள்ள கழிவறைக்குள் பெண் ஆசிரியையை எட்டிப் பார்த்ததாகக் கூறப்படும் நபரை போலீஸார் தேடி வருகின்றனர்.

ஷா ஆலம் OCPD உதவி ஆணையர் முகமட் இக்பால் இப்ராஹிம் கூறுகையில், ஆகஸ்ட் 15 அன்று, ஆசிரியர் தனது மாணவர்களை மெர்டேக்கா தின விழா அணிவகுப்புக்கு ஒத்திகை பார்க்க அழைத்துச் சென்றபோது இந்த சம்பவம் நிகழ்ந்தது.

சந்தேக நபர் கழிவறைக்குள் நுழையும் காட்சிகள் மூடப்பட்ட சுற்று தொலைக்காட்சி (CCTV) என நம்பப்படும் வீடியோ சமூக ஊடகங்களில் பரவி வருகிறது. புகார்தாரர் 32 வயதான ஆசிரியர் ஆவார், அவர் ஆகஸ்ட் 15 அன்று ஒரு அறிக்கையை பதிவு செய்தார் என்று அவர் புதன்கிழமை (செப்டம்பர் 7) ஒரு அறிக்கையில் தெரிவித்தார்.

புகார்தாரர் கழிவறையில் இருந்தபோது, ​​பக்கத்து வீட்டு அறையிலிருந்து ஒரு நபர் தன்னை எட்டிப்பார்த்ததைக் கவனித்ததாக அவர் கூறினார். இந்த சம்பவத்தால் அதிர்ச்சியடைந்த அவர் அலறி துடித்ததால், சந்தேக நபர் அங்கிருந்து தப்பியோடினார்.

சந்தேக நபர் ஒரு மலாய்க்காரர் என்று நம்பப்படுகிறது. புகார்தாரர் அவரது கண்களை மட்டுமே பார்த்தார். அவர் ஏதேனும் பதிவு கருவியை வைத்திருந்தாரா என்று பார்க்கவில்லை என்று அவர் கூறினார், அத்துமீறி நுழைந்து அவமதிக்கும் நடத்தைக்கான வழக்கை விசாரித்து வருகிறோம்.

சந்தேக நபரை அடையாளம் காண்பதற்காக அப்பகுதியிலுள்ள சிசிடிவி காட்சிகளை போலீசார் பெற்று வருவதாகவும் அவர் மேலும் தெரிவித்தார். தகவல் தெரிந்தவர்கள் விசாரணை அதிகாரி இன்ஸ்பெக்டர் ஹாடியை 016-274 5515 என்ற எண்ணில் தொடர்பு கொள்ளலாம்.

LEAVE A REPLY

Please enter your comment!
Please enter your name here