டீசல் கடத்தலில் ஈடுபட்ட வெளிநாட்டவர் உட்பட 5 பேர் கைது

ஷா ஆலம்: சிலாங்கூரில் உள்ள உள்நாட்டு வர்த்தகம் மற்றும் நுகர்வோர் விவகார அமைச்சகம், செவ்வாய்க்கிழமை (செப். 6) இங்குள்ள புலாவ் இண்டா, பந்தாய் ஆச்சே அருகே உள்ள சதுப்பு நிலப் பகுதியில் டீசல் கடத்தல் நடவடிக்கைகளில் ஈடுபட்டதாக சந்தேகத்தின் பேரில் ஒரு வங்காளதேச ஆடவர் உட்பட ஐந்து பேரை கைது செய்தனர்.

அதன் இயக்குனர் முகமட் சுஹைரி மாட் ராடே கூறுகையில், ஐந்து பேரும் 22 முதல் 63 வயதுக்குட்பட்டவர்கள் என்றும், அவர்கள் அமைச்சகத்திடம் ஒப்படைக்கப்படுவதற்கு முன்பு ராயல் மலேசியா காவல்துறையின் சிறப்புக் குழு நடத்திய சோதனையில் கைது செய்யப்பட்டதாகவும் கூறினார்.

ஒப்படைக்கும் போது, ​​அருகிலேயே ஒரு விசைப்படகு கண்டுபிடிக்கப்பட்டது மற்றும் கப்பலுக்குள் டீசல் எரிபொருளை மாற்றும் பணியில் ஈடுபட்டுள்ளது. இந்த கப்பல் சேமிப்பிற்காகவும், கடலோர மற்றும் சதுப்பு நிலத்தை சுற்றியுள்ள மற்ற கப்பல்களுக்கு எரிபொருளை வர்த்தகம் செய்யவும் பயன்படுத்தப்படும் என்று நம்பப்படுகிறது.

ஆய்வு செய்ததில், முறையான ஆவணங்கள் இல்லாமல் மானிய விலையில் டீசலை சேமித்து வைப்பதற்கு இந்த பாறை பயன்படுத்தப்பட்டது தெரியவந்தது.

பிடிபட்ட பொருட்களில் ஒரு டேங்கர், கார், பார்ஜ் மற்றும் டீசல் என சந்தேகிக்கப்படும் 70,000 லிட்டர் எரிபொருள் ஆகியவை அடங்கும். மொத்த பறிமுதல் செய்யப்பட்ட தொகை ரிங்கிட் 738,500 ஆகும் என்று அவர் கூறினார். இந்த வழக்கு பிரிவு 20 மற்றும் 21 இன் கீழ் விசாரிக்கப்படுகிறது. சப்ளை கட்டுப்பாடு சட்டம் 1961.

LEAVE A REPLY

Please enter your comment!
Please enter your name here