காரில் தனியாக சிக்கிய 16 மாத குழந்தை; தீயணைப்பு வீரர்கள் மீட்டனர்

கோத்த கினபாலுவில் ஞாயிற்றுக்கிழமை (செப்டம்பர் 11) மதியம், தங்கள் கைக்குழந்தை தற்செயலாக காருக்குள் சாவியை வைத்து பூட்டிக்கொண்டதால் தம்பதியருக்கு பயம் ஏற்பட்டது.

தீயணைப்பு நிலையத் தலைவர் அகுஸ்தாவியா ஜோ குவாசி கூறுகையில், தம்பதியினர் இங்கு அருகிலுள்ள பல்கலைக்கழக அடுக்குமாடி குடியிருப்பில் வீட்டிற்கு வந்துள்ளனர். மேலும் சம்பவத்திற்கு முன்பு தங்கள் மளிகைப் பைகளை காரில் இருந்து வெளியே எடுத்துச் சென்றனர்.

அவர்கள் கார் சாவியை 16 மாத குழந்தையுடன் விட்டுச் சென்றதாக அவர் கூறினார். இருப்பினும், குழந்தை தற்செயலாக முக்கிய எச்சரிக்கை பொத்தானை அழுத்தியது. அதே நேரத்தில் அவரது தந்தை கதவுகளை மூடினார் என்று அவர் கூறினார்.

காரில் ஆட்டோ சென்ட்ரல் லாக் சிஸ்டம் இருப்பதாகவும், அதனால்தான் அது மூடப்பட்டதும் அனைத்து கதவுகளையும் தானாகவே பூட்டிக் கொள்ளும் என்றும் அகஸ்தாவியா கூறினார். அதன்பிறகு உடனடியாக பெற்றோர் உதவிக்கு அழைத்ததாக அவர் கூறினார்.

இந்த வழக்கைப் பற்றி மதியம் 1 மணியளவில் எங்களுக்கு அழைப்பு வந்தது. உதவிக்கு ஒரு குழுவை அனுப்பினோம் என்று அவர் கூறினார். தீயணைப்புப் படையினர் சிறப்புக் கருவிகளைப் பயன்படுத்தி கதவைத் திறந்து, குழந்தை மீட்கப்பட்டதாக அகஸ்தவியா கூறினார்.

குழந்தை மீட்கப்படுவதற்கு முன்பு காரில் சுமார் 15 நிமிடங்கள் பூட்டப்பட்டதாக அவர் கூறினார். எங்கள் செயல்பாடுகள் அனைத்தும் பாதுகாப்பாகவும் செல்லவும் நல்லது என்பதை உறுதிசெய்த பிறகு, மதியம் 1.42 மணியளவில் முடிந்தது என்று அவர் கூறினார். சம்பவத்தில் யாருக்கும் காயம் ஏற்படவில்லை.

LEAVE A REPLY

Please enter your comment!
Please enter your name here