காணாமல் போன சிறுமியை கண்டுபிடிக்க பொதுமக்களின் உதவியை நாடும் போலீசார்

ஈப்போ: ஆகஸ்ட் 19 ஆம் தேதி தம்பூனில் வீட்டை விட்டு வெளியேறி காணாமல் போன 14 வயது சிறுமியைக் கண்டுபிடிக்க காவல்துறை பொதுமக்களிடம் உதவி கேட்கிறது. ஈப்போ மாவட்ட காவல்துறைத் தலைவர் ஏசிபி யஹாயா ஹாசன் கூறுகையில், அந்த இளம்பெண் நூர் ஹிதாயா மாட் நூர்தின் என்று அழைக்கப்படுகிறார். லோட் 475 கம்போங் டெர்சுசன் பத்து 5, லோரோங் டெலிமா 3/2 தம்பூன் என்ற முகவரியில் கடைசியாக அறியப்பட்ட முகவரி உள்ளது.

அவரது மகள் காணாமல் போன மூன்று நாட்களுக்குப் பிறகு அவரது தாயிடமிருந்து எங்களுக்கு ஒரு அறிக்கை வந்தது. அன்று அவரது மகள் குடிப்பதற்காக வெளியே சென்ற பிறகு வீடு திரும்பவில்லை என்று கூறினார். காணாமல் போன சிறுமி சுமார் 160 சென்டிமீட்டர் உயரமும், 45 கிலோகிராம் எடையும் உடையவர். அவள் சராசரி உடல் எடை கொண்டவள், கண்ணாடி அணிய மாட்டார் என்று அவர் இன்று ஒரு அறிக்கையில் தெரிவித்துள்ளார்.

காணாமல் போன சிறுமி பற்றிய தகவல் தெரிந்தவர்கள் விசாரணைகளுக்கு உதவ தங்கள் வாக்குமூலங்களை வழங்க முன்வரலாம் என்றார். 011-21001076 என்ற எண்ணில் விசாரணை அதிகாரி, சார்ஜென்ட் முகமது ஹைசல் உமர் அல்லது ஈப்போ மாவட்ட காவல்துறை தலைமையக செயல்பாட்டு மையத்திற்கு 05-2451500 என்ற எண்ணில் தகவல் தெரிவிக்கலாம்.

LEAVE A REPLY

Please enter your comment!
Please enter your name here