நஜிப் மருத்துவமனையில் அனுமதிக்கப்பட்டிருப்பதால் 1எம்டிபி வழக்கு ஒத்தி வைப்பு

டத்தோஸ்ரீ நஜிப் அப்துல் ரசாக்  மருத்துவமனையில் அனுமதிக்கப்பட்டுள்ளதாக அவரது வழக்கறிஞர் இன்று கோலாலம்பூர் உயர் நீதிமன்றத்தில் தெரிவித்தார். இதன் விளைவாக, கோலாலம்பூர் உயர்நீதிமன்றத்தில் இன்று காலை முன்னாள் பிரதமரின் RM2.28 பில்லியன் 1MDB ஊழல் வழக்கு விசாரணை நடைபெறவில்லை.

டத்தோஸ்ரீ நஜிப் நோய்வாய்ப்பட்டுள்ளார். அவர் தற்போது கோலாலம்பூர் பொது மருத்துவமனையில் சிகிச்சை பெற்று வருகிறார் என்று நஜிப்பின் தலைமை வழக்கறிஞர் டான்ஸ்ரீ முஹம்மது ஷஃபி அப்துல்லா உயர்நீதிமன்ற நீதிபதி டத்தோ கொலின் லாரன்ஸ் செகுவேராவிடம் தெரிவித்ததாக மலாய் மெயில் செய்தி வெளியிட்டுள்ளது.

இன்றும் நாளையும் நீதிமன்றில் ஆஜராக முடியாது என சட்டத்தரணி மேலும் தெரிவித்துள்ளார். அவரது உடல்நிலையில் சிக்கல்கள் இருப்பதால், அவர் ஏற்ற இறக்கமான இரத்த அழுத்தத்தை வெளிப்படுத்தியதாகத் தெரிகிறது. அதனால் அதற்கான காரணம் கண்டறியப்படவில்லை. எனவே அவர்கள் தங்களால் இயன்றதைச் செய்கிறார்கள் என்று ஷஃபி கூறினார்.

நிலைமையை மறுபரிசீலனை செய்வதற்காக நாளை பிற்பகல் நீதிமன்றத்திற்குத் திரும்புமாறு வழக்குத் தொடர்பாளர் மற்றும் தரப்பினருக்கு நீதிபதி அறிவுறுத்தியதாக கூறப்படுகிறது.

LEAVE A REPLY

Please enter your comment!
Please enter your name here